Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

• Bắt đầu Bắt đầu pcfogroup
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nó ở thanh hóa, hum qua ra nhà tớ ngủ nhờ để thi acb. mà thôi, coi như ko có gì c ạ. bình tĩnh để chờ đợi, t cũng đang sốt hết cả ruột

hii, cũng phỏng vấn ngày cuối rồi nhưng cũng ghi ít thông tin chia se cho thế hệ sau:
- mình được xếp đầu tiên của chi nhánh nên cũng tự tin hơn một tí
- vào cô ở giữa nói mình bôc thăm câu hỏi ko yêu cầu gt bản thân nhưng mình cũng xin một ít time để giới thiệu sơ qua. Trong luc đó họ xem phiếu ứng viên của mình được khen là chữ đẹp, rồi hỏi m có học giỏi văn ko?hiihi.cau hỏi mình bốc thăm được : hạch toán lãi phải thu trước hạn vào tk ngoại bảng? Đ or S? vì sao. 1ph suy nghĩ mình trả lời xong, cô ở giữa noi ok. sau bị hỏi xoáy thêm mấy câu như: bạn que khác đồng nai thì bạn có thể làm lâu dài ở đây ko? nếu những công việc của một gdv? là một gdv bạn quảng cảo ntn để thuyết phục khách hàng mở thẻ? VTB có những loại thẻ nào? bạn học kiểm toán thì sau này có ý định làm kiểm toán ko? nói chung m trả lời cũng tạm, mình cười, họ cũng cười và rất thoải mái. nhưng...ko biết kq thế nào?????????????

Quăng bom làm ace UB đau tim loạn hết cả lên , đã thế 1 đồn 10 , 10 đồn 100 làm dân tình nhiều web khác cũng loạn !
Bình tĩnh nhá các bạn , đừng quăng bom kiểu đó làm ace tốn cả thời gian confirm nữa.

t nghĩ mọi ng ko nên hóng kiểu thế sẽ sốt ruột lắm.
t nghĩ vietin sẽ thông báo trên web trc rùi mới thông báo qua đt
còn mấy bạn COCC thì mình ko so vs họ đc.
ng ta chưa đi thi đã chắc chân rùi.đi thi chỉ là hinh thức
tiếp tục hi vọng cho đến khi có thông báo chính thức :D

bạn là nam à, mình cứ tưởng là girl :))
nếu thế thì camila có hi vọng rồi đó, hôm đó camila pv mấy h, tốt chứ :D
Mình pv cũng đc, thấy như nói chuyện bình thường, lúc 1h30 đó bạn. Nhưng mà điểm vòng 1 mình chắc ko cao nên ko hy vọng gì nhiều. Ở nhà chơi vài bữa rồi vào SG chiến đấu tiếp :D

Có lẽ là chưa có kết quả chính thức đâu các bạn nhé.Ổn định tâm lý cái đã......hix

Tới giờ này , Matsuke đang ở đâu ? ới ời cho ace UB biết nào , nếu kiểm chứng đúng thì ace UB chúc mừng bạn thôi , mà như thế ace cũng không căng thẳng , chờ đợi cũng đau tim lắm đó bạn à ! Đúng không nhỉ mọi người ??
Chém cho con nhà người ta chạy mất cả hút rồi mà giờ lại còn quay lại hỏi ko biết ở đâu ý nhỉ ;)) ai lại thế bao giờ chứ ;)) =))=))

Back
Bên trên