Topic điểm danh các Uber pass vòng 1 của Vietinbank ngày 28-29/7/2012

minhonxinh đã viết:
Có mình thi tín dụng pvan 3h 8/8 chắc gần cuối danh sách rồi, chăk là ko hy vọng mấy chỉ biết cố gắng hết mình thôi, hehe|-)
Bạn thì sao?

Co ai thi cn Dong Ha Noi k.

chào cả nhà, mình ngày 10 phỏng vấn ở Vietin Phú Yên, vị trí tín dụng, bạn nào có tài liệu gì thì share mình với nha, trên ub này hoặc qua mail của mìnhcungwxg dc. mail mình là duyenpy90@ gmail. Thanks các bạn!

Có mình thi tín dụng pvan 3h 8/8 chắc gần cuối danh sách rồi, chăk là ko hy vọng mấy chỉ biết cố gắng hết mình thôi, hehe|-)
Bạn thì sao?

mình thì 2h30, chi nhánh quang trung, tín dụng, theo mình nghĩ thì ko phải là xếp theo điểm đâu, tự tin mà pv na.

Bạn thì sao?
Ah, theo như thông tin mình hỏi đc thì CN Ba Đình chỉ Pv vào mùng 8 thui bạn ạ. Yên tâm nhé

thông tin chính xác đây, ai ma phỏng vấn chiều nay tầm 3h chiều trở đi thì coi như out nha, họ phỏng vấn theo bảng điểm, ai cao điểm phỏng vấn trước thấp thì phỏng vấn sau, thàng bạn mình 4h đi phỏng vấn họ nói luôn cơ hội của em không còn vì em xếp cuối bảng,nản, nó bốc câu hỏi rồi trả lời họ chẳng thèm nghe vì xác định trước rồi mà

thông tin chính xác đây, ai ma phỏng vấn chiều nay tầm 3h chiều trở đi thì coi như out nha, họ phỏng vấn theo bảng điểm, ai cao điểm phỏng vấn trước thấp thì phỏng vấn sau, thàng bạn mình 4h đi phỏng vấn họ nói luôn cơ hội của em không còn vì em xếp cuối bảng,nản, nó bốc câu hỏi rồi trả lời họ chẳng thèm nghe vì xác định trước rồi mà
bạn đó thi vào chi nhánh nào cậu ơi, vì hôm nay mới ngày đầu tiên pv mà nhưng bị nói thế thì buồn nhỉ

bạn đó thi vào chi nhánh nào cậu ơi, vì hôm nay mới ngày đầu tiên pv mà nhưng bị nói thế thì buồn nhỉ

Thằng bạn tớ chi nhánh đền hùng phú thọ, nếu phỏng vấn đầu giờ thì còn có cơ hội chứ cuối giờ thì có hội ít lắm, phỏng vấn cho lấy lệ thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên