Topic điểm danh các Uber pass vòng 1 của Vietinbank ngày 28-29/7/2012

Mình mới gọi lên văn phòng đại diện miền Nam, chị ấy nói có thể là do hộp mail của ngân hàng dầy hoặc chưa đến được, rớt cũng có thư cảm ơn, chị kêu cố gắng chờ đợi hết hm nay thử xem :(

Hix mình cũng đợi lâu wa mà chẳng có tin tức j cả. Ko bit đậu hay rớt nữa, chán wa đi

Theo như mình biết thì cứ trên 5 điểm trung bình là có mail báo phỏng vấn hết, nếu như chi nhánh nhiều ng trên 5 thì sẽ đều đi pvấn. Thậm chí có chi nhánh lấy chỉ tiêu 5 ng nhưng chỉ có 5 ng đạt điểm trên 5 thì đương nhiên 5 ng đó coi như trúng thẳng tuy nhiên vẫn phải phỏng vấn (có thể là hình thức).

Theo như mình biết thì cứ trên 5 điểm trung bình là có mail báo phỏng vấn hết, nếu như chi nhánh nhiều ng trên 5 thì sẽ đều đi pvấn. Thậm chí có chi nhánh lấy chỉ tiêu 5 ng nhưng chỉ có 5 ng đạt điểm trên 5 thì đương nhiên 5 ng đó coi như trúng thẳng tuy nhiên vẫn phải phỏng vấn (có thể là hình thức).
Mình có theo dõi topic bên WKT về Thi tuyển và Phỏng vấn vào VietinBank có 1 bạn xem hộ mọi người số thứ tự trong danh sách phỏng vấn thì mình thấy hầu như số lượng vào phỏng vấn chỉ gấp 3-4 lần số lượng cần tuyển thôi bạn ạ, chỉ có một vài chi nhánh số lượng tuyển lớn (tầm 8-9 chỉ tiêu cho 1 vị trí) thì có gọi nhiều hơn thôi. Chứ mình nghĩ cứ trên 5 là được gọi thì sẽ rất nhiều, sức đâu phỏng vấn hết :D, nhất là chi nhánh có số lượng người ứng tuyển vào nhiều như chi nhánh Hà Nội ấy.

Theo mình là lấy từ trên xuống dưới. Còn lấy bao nhiêu đi phỏng vấn thì chắc là tùy chi nhánh. Chứ chẳng hạn Chi nhánh tuyển có vài chỉ tiêu (2,3 4 gì đấy) mà có cả trăm người trên 5 thì ai mà pv cho hết được :))

cái chi nhánh nào mà sướng dữ vậy bạn????

chào cả nhà, mình là thành viên mới, bạn nào mai phỏng vấn về thì share ít câu hỏi na. mà thứ tự phỏng vấn là xếp theo điểm à mọi ng

có bạn nào thi chi nhánh Ba Đình (Hà Nội) mà phỏng vấn mùng 6,7 tháng 8 ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên