Tổng quan về hệ thống NHTM tại Việt Nam và các Nghiệp vụ của nó (Kèm bài tập)

:(:)(:)(:)(( sao giờ rắc rối thế ad ơi???? tài liệu hay thế mà down mãi không được mà đã bị trừ 100 tín dụng rồi, cần bao nhiêu tín dụng để down được tài liệu này ah? ad xem giúp em với, em đang cần gấp lắm!!!! em là dân ngoại đạo chuẩn bị phỏng vấn rồi ah, mà giờ lắm quy định thế ah? em reply lần này là lần thứ 3,4 gì đó rồi mà vẫ chưa post được bài, hi vọng lần này post được, ad xem giúp hay gửi cho em tài liệu này vào orchid_192 (yahoo) nhé, cảm ơn ad rất nhiều !!!!!!

---------- Post added 02-02-2012 at 06:18 PM ----------

mà giờ khó khăn dư lày thì làm sao có được tài liệu cần thiết để học? hic hic

Con ong chăm chỉ :(:)((.Bao giờ mới có tín dụng để down đây trời ơi :(:)((

Sao em có gần 300 tín dụng mà down về không giải nén hay không đọc được ah? mà em cũng toàn dung firefox, hic hic

Em đề nghị admin xem lại chính sách tín dụng .Diễn đàn là để học hỏi trao đổi, nếu theo chính sách tín dụng thắt chặt như vậy thì những newbie bao giờ mới download để nghiên cứu được ạ. Thực sự em chưa gặp diễn đàn nào trao đổi học hỏi lại có chính sách như vậy ,có những tài liệu lên đến 2M 3M thì down được 1 cái thì nghỉ luôn à vì hết tín dụng hoặc thậm chí không bao giờ down được .Thời buổi kinh tế khó khăn khó tiếp cận nguồn vốn nhưng lãi suất lại cao thế thì doanh nghiệp nào chịu được .Các doanh nghiệp sẽ phải tìm cách lách luật hoặc tìm đến ngân hàng khác ^^ .Vài lời chia sẻ !!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back
Bên trên