TPBank Tienphongbank tuyển dụng vị trí CV QHKH tại Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đồng Nai, An Giang, Cần Thơ (15/7)

Hj, phải tập làm quen với việc nộp hồ sơ mà không được người ta hồi đáp mới được.

bạn hồng nhung ơi bạn còn nhớ câu nào của phần nghiệp vụ nữa ko đại loại như thế nào mình rất cần tư vấn của bạn. thank bạn nhé:D

có bạn nào thi đợt vừa rồi còn nhớ đề nghiệp vụ nữa ko và tiếng anh iq hay là từ vựng vậy nếu nhớ thì chia sẽ cho anh em với. híc.thank các bạn trước nha:D

có bạn nào nhớ đề NV của NH tienphongban chuyên vien QHKH không nhỉ? có thì làm ơn post lên cho anh em có kinh nghiệm chuẩn bị thi với híc híc

Mình có đứa em trúng tuyển QHKH doanh nghiệp, đã báo kết quả và sau tết đưa đi đào tạo, đóng phí và test sau đào tạo. :( nếu không qua coi như mất toi khoản phí đào tạo cho họ, bó tay.

Mình có đứa em trúng tuyển QHKH doanh nghiệp, đã báo kết quả và sau tết đưa đi đào tạo, đóng phí và test sau đào tạo. :( nếu không qua coi như mất toi khoản phí đào tạo cho họ, bó tay.
Chính xác là mất 6 củ nhé. Và chắc chắn sẽ có rất nhiều ng bị mất chứ ko riêng gì e bạn :-$

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên