TPBank Tienphongbank tuyển dụng vị trí CV QHKH tại Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đồng Nai, An Giang, Cần Thơ (15/7)

cái này hình như thấy các bạn ý đi thi và phỏng vấn rồi mà

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn thi rồi à bạn có cấu trúc đề thi ko nếu có sed mình với nha bạn:D thank nhìu

Tienphongbank

Minh cung co goi ma dau thay ho goi dau??? cha hiu cai email kia chúng nó có check ko nữa???

- - - Updated - - -

chả hiểu bọn này tuyển dụng cái kiểu gì?

Mình thi viết rồi đợt 15/7 ấy,đến vòng pv, pv xong im hơi lặng tiếng mất gần 2 tháng, mình không nghĩ đến nữa thì đùng phát gọi điện báo đỗ nhưng hiện nay ngân hàng đang tái cơ cấu nhân sự, tạm thời chưa được nhận vào làm, rồi gọi tiếp đi pv vị trí khác vào ngày 21/9 vừa rồi, và đến h vẫn chưa có phản hồi =(((((((((((

bạn lê hồng nhung còn nhớ cấu trúc đề thi nữa ko chia sẽ cho mọi người với:D

Có bài thi IQ , bạn search đề IQ của TPB đi , trùng khá nhiều câu. Tiếng anh và nghiệp vụ. IQ 20 câu , Tiếng anh 30 câu , Nghiệp vụ thì có trắc nghiệm 30 câu và 1 câu bài tập. Mình thi QHKH thì bài tập về tính các chỉ số như ROE , ROA ,vòng quay...

Mình thi viết rồi đợt 15/7 ấy,đến vòng pv, pv xong im hơi lặng tiếng mất gần 2 tháng, mình không nghĩ đến nữa thì đùng phát gọi điện báo đỗ nhưng hiện nay ngân hàng đang tái cơ cấu nhân sự, tạm thời chưa được nhận vào làm, rồi gọi tiếp đi pv vị trí khác vào ngày 21/9 vừa rồi, và đến h vẫn chưa có phản hồi =(((((((((((
Tinh trạng của b giống hệt của mình, hôm 21/9 pv chuyên viên bán tại Hội sở đúng ko b? Đến giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên