TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

sao mà mất chi phí đào tạo ah .mất 6 tr 3 tháng thì phải.ặc

Mình vừa đi về đúng là nếu là nam thì k hợp 1 chút nào với vị trí này :D có lẽ lần sau nộp qhkhcn

Nói chung suôn sẻ cười nói rất nhiệt tình mỗi tội về bà chị chốt cho 1 câu e nên cân nhắc nếu nộp QHKH chắc chắn sẽ trúng nhưng GDV thì chị cần xem xét.
Ah bạn nào đỗ thì chuẩn bị 6tr tiền đạo tạo nhé, sau 3 tháng sẽ hoàn lại 3tr

Nói chung suôn sẻ cười nói rất nhiệt tình mỗi tội về bà chị chốt cho 1 câu e nên cân nhắc nếu nộp QHKH chắc chắn sẽ trúng nhưng GDV thì chị cần xem xét.
Ah bạn nào đỗ thì chuẩn bị 6tr tiền đạo tạo nhé, sau 3 tháng sẽ hoàn lại 3tr
Ố ồ, giống mình thế. Mỗi tội lúc mình phỏng vấn không thấy các chị ý nói đến vụ 6tr đào tạo.hehe. Không biết là mấy ngày nữa có kết quả để còn về quê ăn Tết ^^

Ố ồ, giống mình thế. Mỗi tội lúc mình phỏng vấn không thấy các chị ý nói đến vụ 6tr đào tạo.hehe. Không biết là mấy ngày nữa có kết quả để còn về quê ăn Tết ^^
Mới cả mình là nam nên chắc cũng khó đây.
Nhanh lắm thì cũng 5 7 ngày. chắc vậy. Thôi cứ về quê ăn tết ngon lành đi b.

mình là nam vào các chị cũng bảo không hợp vị trí GDV 8-} bảo sang làm qhkh hoặc cộng tác viên thẻ thì hợp hơn... bó tay...
Mà có bạn nào biết GDV huy động 1 tỷ 4 tháng đầu và tăng NET lên 2,8 tỷ tháng 2 tiếp theo trong 3 tháng thử việc chưa?

mình là nam vào các chị cũng bảo không hợp vị trí GDV 8-} bảo sang làm qhkh hoặc cộng tác viên thẻ thì hợp hơn... bó tay...
Mà có bạn nào biết GDV huy động 1 tỷ 4 tháng đầu và tăng NET lên 2,8 tỷ tháng 2 tiếp theo trong 3 tháng thử việc chưa?
Sai rồi. chỉ tiêu tính theo tháng và phải tăng NET.
GDV huy động 1 tháng là 1,150 tỷ
Chế độ đãi ngộ của bank này rất cùi!
Các bạn trẻ nên tìm đúng ngân hàng đáng để cống hiến nhé!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình này là NH này chắc ko tuyển GDV nam r. Các bạn nam giới cứ xác định dần đi nhé 8-|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên