TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

hình như đầu topic có 1 bạn viết là ngân hàng này k tuyển nam rồi 8-} đi thi cho có thôi chứ nam k có vào đc GDV hay sao í..
Nãy vào pv thì thấy mấy chị bảo là TPB rất ít nam làm GDV. Nên chắc có tuyển thì may ra tuyển 1 2 ng là cùng. Hoặc cũng có thể là ko

tớ thấy HSBC tuyển GDV nam là chính 8-} 1 số ngân hàng trong nước cũng nam mà sao ngân hàng này tuyển GDV ghi nam nữ mà k tuyển nam nhỉ :-< trong lời pv các chị cũng bảo nam k hợp làm GDV...bó tay phân biệt

tớ thấy HSBC tuyển GDV nam là chính 8-} 1 số ngân hàng trong nước cũng nam mà sao ngân hàng này tuyển GDV ghi nam nữ mà k tuyển nam nhỉ :-< trong lời pv các chị cũng bảo nam k hợp làm GDV...bó tay phân biệt
Chi nhánh hoàn kiếm của Sea rất thích tuyển nam. Mình có bà chị làm GDV ở đó mà

Sai rồi. chỉ tiêu tính theo tháng và phải tăng NET.
GDV huy động 1 tháng là 1,150 tỷ
Chế độ đãi ngộ của bank này rất cùi!
Các bạn trẻ nên tìm đúng ngân hàng đáng để cống hiến nhé!!!
Bạn nói thế với các vị trí khác thì mình ko dám nói nhưng đối với vị trí giao dịch viên thì hầu như các ngân hàng đều giống nhau về cả công việc và mức lương. Việc huy động thì ngân hàng nà cũng có chỉ tiêu cho GDV, tuy nhiên GDV ko phải lo về chỉ tiêu này vì khách hàng vãng lai thì mình sẽ đc gắn chỉ tiêu mà thôi. Theo mình tìm hiểu vị trí GDV tại tpb cũng khá ổn, ngoài lương cứng thì trợ cấp+phụ cấp cũng giống các ngân hàng khách. Bạn đừng làm nản lòng các ứng viên mới đi thi về ^^

Mềnh pv các chị í nói là 10 ngày sau sẽ có kết quả thông báo qua mail :D Có 3 chị xinh đẹp và chỉ có 2 chị pv, chị kia theo mình thì là để ý thái độ, tác phong của ứng viên, vì thế mà khi đi pv các bạn nhớ chăm sóc bản thân chút, cách ngồi, tay chân để ntn là hợp lý, thái độ, khuôn mặt bộc lộ ntn cho có thiện cảm nha :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nói thế với các vị trí khác thì mình ko dám nói nhưng đối với vị trí giao dịch viên thì hầu như các ngân hàng đều giống nhau về cả công việc và mức lương. Việc huy động thì ngân hàng nà cũng có chỉ tiêu cho GDV, tuy nhiên GDV ko phải lo về chỉ tiêu này vì khách hàng vãng lai thì mình sẽ đc gắn chỉ tiêu mà thôi. Theo mình tìm hiểu vị trí GDV tại tpb cũng khá ổn, ngoài lương cứng thì trợ cấp+phụ cấp cũng giống các ngân hàng khách. Bạn đừng làm nản lòng các ứng viên mới đi thi về ^^
Mình có chị gái làm ở đây mà bạn - ko nói sai - thề.
Chị mình dc làm ở đây ko biết đến tăng lương là gì, chỉ tiêu huy động như bạn nói thì ok nhưng với TPB bank quá nhỏ chẳng ai biết tới liệu có khách vãng lai chăng? =))). các phòng giao dịch, chi nhánh mở lâu thì nhân viên tại đó dc chăm sóc KH cũ nhưng chỉ tiêu là tăng NET tức là giữ KH cũ, phát triển thêm lương KH mới tương đương 1,15 tỷ/tháng; 1 GDV ngồi 1 chỗ và vừa ra trường thì làm dc mấy hôm???
Mình ở diễn đàn này là chia sẻ những điều thực tế để các bạn trẻ đỡ vấp ngã, ko có ý làm nhụt chí các bạn khác đừng hiểu lầm mình.

Aaaa, là cậu à?hihi. Tớ thì chưa có kinh nghiệm nên các chị hỏi nhiều về thời gian thực tập xem mình có được làm ko, cũng khoảng 15p :). Cậu tên là gì? Tớ là Hòa. Mong là chúng mình có thể thành đồng nghiệp :x
Ok mong được làm đồng nghiệp với Hòa, có thông tin gì thì chia sẻ Hòa nhé ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back