TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

hic, em nộp trực tuyến mà nó cứ lỗi hoài là sao các bác?? có bác nào nộp trực tuyến thành công rồi chỉ giáo em với :((

hic, em nộp trực tuyến mà nó cứ lỗi hoài là sao các bác?? có bác nào nộp trực tuyến thành công rồi chỉ giáo em với :((
Mình nộp trực tuyến cũng vài lần mới đc bạn ạ. Bạn điền tất cả những ô có dấu * là đc thôi, riêng phần học CĐ, ĐH thì nếu bạn học kiểu liên thông thì điền ĐH trc. Còn những cái khác điền bt bạn nhé. Chúc bạn thành công ^^

mình cũng vừa mới nhận nè,nhưng chẳng biết sao nữa,bạn ứng tuyển vào vị trí nào vậy??? mà mặc đẹp là sao ta,mình chỉ biết quần tây-áo sơmmi thui,có đc ko ta

Mình nộp trực tuyến cũng vài lần mới đc bạn ạ. Bạn điền tất cả những ô có dấu * là đc thôi, riêng phần học CĐ, ĐH thì nếu bạn học kiểu liên thông thì điền ĐH trc. Còn những cái khác điền bt bạn nhé. Chúc bạn thành công ^^

Cảm ơn bạn trang208 nhé, mình gửi đc rồi, bạn Trang đã được gọi đi phỏng vấn chưa.

Mình vừa nộp hồ sơ hôm qua. Không biết có sai sót gì không. Có bạn nào đc gọi pv GDV chưa?

MÌNH CŨNG MỚI NHẬN ĐC REP TỰ ĐỘNG THÔI, KO BIẾT CÓ ĐC GỌI ĐI PV KO NỮA :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back