Thư viết gửi tôi 5 năm sau

Haha. Vậy cánh đồng tuyết là con trai hả. Lúc nói trai, lúc nói gái, không biết thế nào là đúng cả.
ọc. Tắng 15 kg là 1 kỳ tích rồi.

4 năm đại học cố gắng mãi cũng chi tăng được 5, 6 kg là cùng.

Bây giờ thì chắc bão hòa luôn rồi. Muốn tăng kg cũng chẳng được. Muốn cao thêm cũng chịu.

P/s; Con trai mà cao 1m8X cũng khá hiếm. Bạn nên tự hào về chiều cao của mình. hihi
Ôi zời. tự hào lắm @@. may mà em cũng dạng kiểu to đều chứ còi hay béo quá thì cũng ghê ghê :)). Đi học đại học ăn khổ mà có nhiều như ở nhà đâu mà tăng dã man :)). hôm qua đi nộp bên exim ddc bác hành chính khen cao to đẹp trai sao ko đi làm ng mẫu. bảo lại cô: cháu có làm ng mấu chứ mẫu gì :D.
thế còn cái quan trọng nhất thì tăng thêm bao nhiêu hả e :D
Thêm 1 cơ số cm :3.

Mềnh có gấu roài bạn nhưng vẫn để status available để tham gia hội ế cho dzui...May là bạn gái mềnh ko có tham gia diễn đàn. hehe :p
Vậy anh này cũng là men ah. Chưa thấy có chị nào để tám cùng em nhỉ. hichic. Có mỗi em tám với mn thôi ah? hi

P/s: mà anh làm vậy không được đâu nhé. Có ng iu rồi mà vẫn để độc thân chứ. :cool:

nhiều lúc muốn nghỉ việc để có nhiều thời gian đi tìm bạn gái nhưng nghĩ lại khi không có việc thì -> có chó nó yêu =((
Em nghĩ công việc không phải là lý do làm cho mình FA đâu ạ. Chẳng qua chẳng có cái cớ gì để giải thích cho cái tội FA nên cứ lấy công việc ra mà vin vào thôi. Thử không có cv xem, lại cuống cuồng tìm việc chả nghĩ gì đến yêu đương nữa. Lúc đó lại chả FA và bi đát hơn cả bi giờ ấy chứ.
Với em thì: Có công việc là 1 hạnh phúc. Đang đi tìm thêm 1 hp nữa thôi. kakaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back