Thư viết gửi tôi 5 năm sau

Vậy thì anh trả lời tiếp:

T1: Thời buổi này google ra cả đống, đâu có thiếu, khách hàng chỉ việc chọn lựa thôi =))))))))) Cán bộ tín dụng nhiều -> Cung nhiều. Cung nhiều thì khách hàng càng dễ tìm được chỗ để vay còn gì. Trong khi QHKH phải tìm đủ mọi phương thức: đăng trên mạng, phát tờ rơi, dán áp phích, thậm chí là đi tiếp thị từng nhà ... để mong tìm được khách hàng tốt. Cái này có thể so sánh với việc rủ đi cafe, xem phim, du lịch ... để mong người ta yêu mình :D

T2: Các Ngân hàng hầu như chênh lệch nhau ko phải nhiều, cả về lãi suất và chương trình khuyến mãi. Cũng giống như việc con trai tính cách tốt, học hành tử tế, có công ăn việc làm ... giờ nhiều nhan nhản ngoài chợ. Nếu một người con gái thông minh thì khả năng vớ phải trai đểu, sở khanh ... cũng thấp, anh nghĩ là < 10%

T3: Cái này thì tất nhiên rồi. Con trai có ế cũng ko thể nào chấp nhận lấy một người con gái ko ra gì làm vợ. Ngân hàng thẩm định cũng chỉ mong khách hàng đáp ứng được những nhu cầu tối thiểu thôi. Em là khách hàng tốt thì sao phải lo nữa chứ :D

T4: Cái này thì giống như về nhà chồng em sẽ lo mấy việc như nấu cơm, rửa bát, chăm sóc con cái ... Cái này mà lo ko trả được thì ế cũng ko oan ức gì :D

hic, edit mà thành Spam rùi, làm sao để xóa comment cũ của mình đi được nhỉ?

5 năm sau mong ước có 1 cuộc sống đơn giản, đủ sức làm chỗ dựa cho gia đình vì khi đó ba mẹ đều đã về già cả rồi, vậy thôi :)

Hy vọng 5 năm nữa sẽ có một gia đình nhỏ, công việc tốt, con cái và một người yêu thương mình trên chặng đường còn lại.....Mình không phải khắc khoải khi nghĩ về ngày mai...

Vậy anh này làng là men ah. Chưa thấy có chị nào để tám cùng em nhỉ. hichic. Có mỗi em tám với mn thôi ah? hi

P/s: mà anh làm vậy không được đâu nhé. Có ng iu rồi mà vẫn để độc thân chứ. :cool:

Mình là trai ngoan, yên tâm đi. :cool:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,778
Thành viên mới nhất
king888
Back