THÔNG BÁO TUYỂN FUTURE VIBERS 2015
Vị trí: Chuyên viên Quan hệ khách hàng cá nhân

Nhằm đáp ứng nhu cầu mở rộng mạng lưới chi nhánh, phát triển hoạt động kinh doanh, mở rộng mạng lưới chi nhánh năm 2014 - 2015, Ngân hàng Quốc Tế (VIB) hiện đang tuyển dụng 400 thực tập viên cho vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng cá nhân tập trung chủ yếu tại Hà Nội & Hồ Chí Minh .

Thời gian dự tuyển: Từ 01/10/2014 đến 31/03/2015

Đối tượng dự tuyển:

· Sinh viên năm cuối hoặc đã tốt nghiệp đại học thuộc khối kinh tế, học lực Khá trở lên, có thể làm toàn thời gian
· Ngoại hình ưa nhìn, giao tiếp tốt, nhanh nhẹn.

Nội dung chương trình: Thời gian 06 tháng, được chia làm 2 giai đoạn:

· Giai đoạn 1: Được đào tạo kiến thức và thực hành kỹ năng về hoạt động kinh doanh ngân hàng
· Giai đoạn 2: Làm việc trực tiếp tại các chi nhánh VIB, dưới sự hướng dẫn từ các Chuyên gia Ngân hàng

Lợi ích khi tham gia:

· Được ký hợp đồng học việc 06 tháng với VIB
· Được làm việc trong một môi trường chuyên nghiệp, thân thiện
· Được tham gia các khóa đào tạo từ các Chuyên gia Ngân hàng về kiến thức sản phẩm/ dịch vụ và các nghiệp vụ cơ bản để làm việc tại ngân hàng
· Được hưởng lương và phụ cấp hấp dẫn
· Được trang bị máy tính xách tay theo yêu cầu công việc
· Cơ hội trở thành nhân viên chính thức của VIB với mức thu nhập hấp dẫn

Ứng viên quan tâm vui lòng vào ứng tuyển tại đây:

- Khu vực Miền Bắc
- Khu vực Miền Nam

Các bạn cũng có thể vào website Tuyển dụng của VIB tại đây để tham khảo thêm các vị trí tuyển dụng khác.

VIB

hic có ai đã từng hoặc có người quen làm vị trí thực tập sinh ở VIB ko vậy :'(
ko biết có hay ko, và lương hỗ trợ thế nào nhỉ? mình vừa được nhận làm ở 1 chỗ nhưng ko lq đến ngành NH thì VIB lại gọi đi pv ngày mai TT TT ko biết fai làm sao luôn :((

Vib có gửi tin nhắn và gọi nhưg báo ngày hnay, mai đi pv luôn sao mà cbị kịp, thế mà kêu là :"anh chị sẽ báo cách 1 ngày" . Còn cái thái độ của chị gọi điện ko thể lịch sự hơn đc nữa

C nhầm thế nào chứ vib rất lịch sự và tôn trọng khách hàng kể cả mình đến với tư cách là ai đi nữa ;)

C nhầm thế nào chứ vib rất lịch sự và tôn trọng khách hàng kể cả mình đến với tư cách là ai đi nữa ;)
nhầm là nhầm thế nào, t có thẻ vib và suốt ngày qua đấy làm thủ tục nộp tiền học. Thái độ của họ tnào mình phải biết chứ.

có bạn nào đi pv ở Hội sở chính VIB tại Phan Chu Trinh ngày 2/12 đã có kết quả chưa...hôm đấy thấy các bạn pv rõ lâu còn mình vào tầm 10 phút thôi nên giờ hơi hoang mang :(

có bạn nào đi pv ở Hội sở chính VIB tại Phan Chu Trinh ngày 2/12 đã có kết quả chưa...hôm đấy thấy các bạn pv rõ lâu còn mình vào tầm 10 phút thôi nên giờ hơi hoang mang :(
Mình cũng cùng 1 câu hỏi như bạn đấy....Thậm chí đến lượt mình phỏng vấn hôm ấy còn không nổi 10 phút ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên