THÔNG BÁO TUYỂN FUTURE VIBERS 2015
Vị trí: Chuyên viên Quan hệ khách hàng cá nhân

Nhằm đáp ứng nhu cầu mở rộng mạng lưới chi nhánh, phát triển hoạt động kinh doanh, mở rộng mạng lưới chi nhánh năm 2014 - 2015, Ngân hàng Quốc Tế (VIB) hiện đang tuyển dụng 400 thực tập viên cho vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng cá nhân tập trung chủ yếu tại Hà Nội & Hồ Chí Minh .

Thời gian dự tuyển: Từ 01/10/2014 đến 31/03/2015

Đối tượng dự tuyển:

· Sinh viên năm cuối hoặc đã tốt nghiệp đại học thuộc khối kinh tế, học lực Khá trở lên, có thể làm toàn thời gian
· Ngoại hình ưa nhìn, giao tiếp tốt, nhanh nhẹn.

Nội dung chương trình: Thời gian 06 tháng, được chia làm 2 giai đoạn:

· Giai đoạn 1: Được đào tạo kiến thức và thực hành kỹ năng về hoạt động kinh doanh ngân hàng
· Giai đoạn 2: Làm việc trực tiếp tại các chi nhánh VIB, dưới sự hướng dẫn từ các Chuyên gia Ngân hàng

Lợi ích khi tham gia:

· Được ký hợp đồng học việc 06 tháng với VIB
· Được làm việc trong một môi trường chuyên nghiệp, thân thiện
· Được tham gia các khóa đào tạo từ các Chuyên gia Ngân hàng về kiến thức sản phẩm/ dịch vụ và các nghiệp vụ cơ bản để làm việc tại ngân hàng
· Được hưởng lương và phụ cấp hấp dẫn
· Được trang bị máy tính xách tay theo yêu cầu công việc
· Cơ hội trở thành nhân viên chính thức của VIB với mức thu nhập hấp dẫn

Ứng viên quan tâm vui lòng vào ứng tuyển tại đây:

- Khu vực Miền Bắc
- Khu vực Miền Nam

Các bạn cũng có thể vào website Tuyển dụng của VIB tại đây để tham khảo thêm các vị trí tuyển dụng khác.

VIB

ai biết cho mình với bạn mamama1124 xin cái mail ứng tuyển ở TPHCM với. hic tìm mãi không thấy mail nộp ở TPHCM đâu :(

ai biết cho mình với bạn mamama1124 xin cái mail ứng tuyển ở TPHCM với. hic tìm mãi không thấy mail nộp ở TPHCM đâu :(
hôm trước t kích thẳng vào trang của VIB đăng ký tài khoản rồi ấn vào chỗ dự tuyển trên chỗ tuyển dụng của ngân hàng ý.Bây giờ tớ cũng nhận được tn rồi.bạn thử cách đó xem,không cần gửi mail cho ai đâi :D

Mình thi viết trước rồi mới đi pv. Vừa hôm qua mình pv ở hội sở, may quá họ gọi lại báo lịch :), mình chỉ có 3 anh chị pv thôi, họ cũng chủ yếu theo CV mình viết gì thì họ hỏi theo đó, mỗi người tầm 5-10 phút
Mình thì các ac ấy bảo giới thiệu bản thân, rồi "dọa dọa" em làm cái này thử thách các kiểu, vất vả em có nghĩ mình theo được ko?
Các ac nào tốt nghiệp đi làm rồi hoặc kiểu nhảy việc sang VIB thì bị hỏi thêm hơn về mấy cái liên quan đến công việc: em hiểu gì về vị trí này? tại sao lại nghỉ việc chỗ kia để sang VIB?...

ps: các ac pv cũng thân thiện, thoải mái nhưng mình bị hỏi nhanh ra sớm hơn các bạn khác :3 nên giờ hơi hoang mang ko biết qua kooo ;)
Bạn có kq phỏng vấn chưa?

hôm qua em có nhận được tin nhắn của VIB đến thi viết vào 9h sáng 21/11 nhưng em phải thi nên không thể đến được. em có nhắn tin cho chị hương phòng nhân sự nhưng không thấy phản hồi. Ai đã từng bị như em chưa ạ? nếu mà không được thi thì em xót xa quá

bạn ơi mình cũng nhân được tin nhắn là 9h sáng 21/11 tới test nhưng mình bị dính thi không tới được, nhắn tin 2 lần cho chị hương phòng nhân sự mà không thấy rep lại, hoang mang 200% đây
Mình cũng thi lần đầu tiên, địa điểm là 95 trần quốc toản đúng ko bạn? Mình cũng mới nhận được tin nhắn sáng nay, mình rep tin nhắn xác nhận nhưng chưa nhận được tin nhắn trả lời

Mọi người ơi, ai có kinh nghiệm về chuyện này giải đáp giúp mình với. Sự là mình đã pv ở VIB và hôm qua có một anh gọi điện thoại lại xác nhận ngày đi thực tập full time chính thức của mình, khi biết được ngày thực tập của minh thì anh ghi nhận lại và nhắc mình đến ngày đó bắt đầu thực tập. Nhưng không thông báo địa điểm hay cần chuẩn bị gì. Mình cũng không nhận được email báo đậu phỏng vấn nữa, không giống như những lần trước đều có email và tin nhắn đàng hoàng. Mình hoang mang quá, không biết đó có phải là báo giả không?
Thật tình là lo lắng lắm :(. Ai biết giải đáp giúp mình nhé, cám ơn nhiều luôn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên