Thông báo: Thi tuyển “Thực tập viên tiềm năng Sacombank năm 2013” Khu vực Hà Nội

mình đã thi ở SG nên share cho mấy bạn kinh nghiệm lun, đề sẽ có 100 câu trong 60p gồm: nghiệp vụ+xã hội+IQ+eng, mỗi bạn khi đến thi sẽ đc cấp 1 user riêng làm bài, khi thi nhớ ăn mặc càng lịch sự càng tốt, theo quan điểm của mình thì nghiệp vụ hỏi khá kĩ, toàn luật , còn mấy kia thì dễ nên cũng ko quá lo lắng, chỉ mang theo cmnd thôi, chúc các bạn lên thớt may mắn
thế có phải mang máy tính vs nháp j ko b?

nháp thì đc còn máy tính thì ko, mà tính toán cũng đơn giản, nhẩm là đc
Nhưng mình tính nhẩm hơi kém,
Nghiệp vụ thì có phải tính toán không hay chỉ hỏi tình huống hả bạn? Có giống mấy bài tập tính hạn mức cho vay ko?

Sacombank ko phải SCB bạn ạ, SCB là ngân hàng Sài Gòn- Hà Nội. nhắc tới Sacom ngta thg kí hiệu theo mã cổ phiếu là STB cơ
T thấy ACB yêu cầu cao hơn ấy chứ, nào là phẩy 8.0 trong khi Sacom có 6.5, rồi đề tài thực tâọ trong khi Sacom có cần đâu =))

C ko hiểu ý t nói rồi. Mà t tưởng ngân hàng Sài Gòn - Hà Nội là SHB chứ.

mình đã thi ở SG nên share cho mấy bạn kinh nghiệm lun, đề sẽ có 100 câu trong 60p gồm: nghiệp vụ+xã hội+IQ+eng, mỗi bạn khi đến thi sẽ đc cấp 1 user riêng làm bài, khi thi nhớ ăn mặc càng lịch sự càng tốt, theo quan điểm của mình thì nghiệp vụ hỏi khá kĩ, toàn luật , còn mấy kia thì dễ nên cũng ko quá lo lắng, chỉ mang theo cmnd thôi, chúc các bạn lên thớt may mắn

c ơi phần nghiệp vụ có hỏi nhiều về kế toán ko? cái này mình gà mờ. :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back