Thi VietinBank ngày 12-13/07/2013

Thấy các cn thông báo hết rồi đó! K còn cn nào sáng nay thông báo đâu ý!

Nếu bị tèo ko biết ngân hàng có thông báo không vậy các bác. Chắc E rớt rùi .. hu hu hu ...

mình vừa nhận được kết quả thi vietin đợt này, m đỗ nên mừng lắm, nhưng giờ lại lo đi phỏng vấn thế nào, bạn nào đỗ vào thảo luận đi, m thi QHKH tín dụng chi nhánh Nhị Chiểu Hải Dương

mình vừa nhận được kết quả thi vietin đợt này, m đỗ nên mừng lắm, nhưng giờ lại lo đi phỏng vấn thế nào, bạn nào đỗ vào thảo luận đi, m thi QHKH tín dụng chi nhánh Nhị Chiểu Hải Dương

Bạn ơi, tình hình là 27/7 thứ 7 tuần này mình cũng thi QHKH tín dụng chi nhánh Đồng Nai, mình thì học kế toán, nên TDmình ko rành lắm, bạn đi thi về còn nhớ câu nào ko ? share mình ít kinh nghiệm đi, mình cảm ơn bạn nhiều lắm :(

Có bạn nào thi CN Thủ Đức mà có nhân mail phỏng vấn chưa? Hình như mới có ở CN phía bắc thôi hay sao ý nhỉ?

bạn thi ngân hàng nào mà 27/7 mới thi? m 27/7 là đi phỏng vấn rùi, nếu bạn thi QHKH tín dụng thì bạn nên đọc nghị định 1627 của thống đốc ngân hàng nhà nước, đọc về bảo lãnh ngân hàng, vận đơn, báo cáo tài chính, như vậy cũng tàm tạm cho bạn đi thi rùi đó, thi thì xem chung về mảng ngân hàng nhà nước nhé, m thi VTB vừa rùi thấy toàn kiến thức trong đó thui, chúc bạn thành công nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên