Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

Đúng vậy ko bạn? Sao bạn biết vậy??
hôm đi phỏng vấn, anh phòng nhân sự nói cho mình biết đó. cn mình dựa vào điểm kêu 3 người cao điểm nhất pv. nếu pv xong 3 người mà vẫn không tìm được ứng viên thích hợp sẽ kêu những người có điểm thấp hơn.

hôm đi phỏng vấn, anh phòng nhân sự nói cho mình biết đó. cn mình dựa vào điểm kêu 3 người cao điểm nhất pv. nếu pv xong 3 người mà vẫn không tìm được ứng viên thích hợp sẽ kêu những người có điểm thấp hơn.
Thank bạn nhiều!

Mình vừa gọi lên chi nhánh Bình Dương thì đc biết là trong tuần này có kết quả, nhen nhóm 1 tí hi vọng :D

Có bạn nào thi chi nhánh Kỳ Đồng HCM 30/7 này pv ko vậy, cho mình hỏi là pv tại chi nhánh luôn hả, tại phòng nào nhỉ, nghe vội quá mình ko nhớ. Có bạn nào biết mình cám ơn.

Có bạn nào biết SGD dc gọi phỏng vấn chưa ko? Các CN thi sau dc gọi rồi mà SGD ko biết thế nào hay là pv xong òi mà mềnh ko biết.

Có bạn nào thi chi nhánh Kỳ Đồng HCM 30/7 này pv ko vậy, cho mình hỏi là pv tại chi nhánh luôn hả, tại phòng nào nhỉ, nghe vội quá mình ko nhớ. Có bạn nào biết mình cám ơn.

Vietcombank CN Kỳ Đồng phỏng vấn vào lúc 8h sáng 30/7 tại Lầu 2 của Chi nhánh nhé bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên