Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

Có bạn nào thi CHương Dương được gọi chưa vậy???? chả nhẽ trên ub ko có ai thi Chương Dương cùng mình :3

Các cn ở HN hiện có CN Thăng long, Thanh Xuân và Hà nội được gọi thôi đúng ko các bác??

các bạn giải thích câu này dùm mình với:
chính sách điều hành tỷ giá hiện nay:
a. chính sách thả nổi với tát cả các tỷ giá
b. chính sách giao dịch với tất cả các loại tỷ giá
c. chính sách giao dịch biên độ USD/VND và thả nội với tất cả các loại tỷ giá khác.
d. chính sách cố định với tát cả các tỷ giá

Hình như đáp án là C. Chỉ có USD bị giới hạn biên độ thì phải.

Có bạn nào thi vào vị trí Chuyên viên kinh doanh vốn và Quản lý rủi ro thị trường của Vietcombank (hạn cuối 16/07/2014) vừa rồi không? :D

Có bạn nào thi CHương Dương được gọi chưa vậy???? chả nhẽ trên ub ko có ai thi Chương Dương cùng mình :3

Các cn ở HN hiện có CN Thăng long, Thanh Xuân và Hà nội được gọi thôi đúng ko các bác??
Tuần trc mình gọi thì họ bảo tuần này sẽ gọi. Đến giờ vẫn chưa thấy thông tin gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,589
Thành viên mới nhất
ta88vncc1
Back
Bên trên