Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

Có bạn nào biết VCB Vũng Tàu đến giờ sao chưa có thông tin đăng tuyển không? Trong 22 chi nhánh khu vực phía Nam cũng có tên em nó, nhưng đến giờ chưa có thông tin đăng tuyển. Có lẽ nào...
Trời ạ, trong 22 chi nhánh thì có chi nhánh Tây Ninh và Bắc Bình Dương hạn nộp hồ sơ là 14/6 cho nên giờ chưa thi tập trung miền Nam được, chắc tuần sau, giờ đợi các bạn miền Bắc thi trước truyền ít kinh nghiệm, hja

Cho mình hỏi ! Có bạn nào nộp VCB tháng 12 năm ngoái mà lần này ko dc gọi đi thi chi nhánh ko ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back