Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

Bạn co

Bạn có tài liệu ôn thi ko chia sẻ mình với.mà đề nghiệp vụ bài tập nhiều ko b.thi trong bao lâu cơ
Mình thì ôn theo mấy đề thi năm trước thôi, tùy theo từng đợt mà ra đề khác nhau bạn à. Nhưng bây giờ 100% trắc nghiệm thì phải. Tại lúc đó là thì chung các vị trí nên đề thi bao gồm cả kế toán như chứng từ kế toán là gì, hoàn nhập dự phòng nợ phải thu khó đòi..., còn bài tập cũng ít à như là tính khấu hao, không nhớ nữa. Đặc biệt nhiều câu hỏi về tình hình và sản phẩm của Vietcombank. Bạn có thể tham khảo mấy bạn thi đợt tháng 8 hay tháng 9 năm 2013 nữa ấy.
Còn đề anh văn vietcombank thì ai cũng công nhận khoai rồi. Không từ lạ thì cũng toàn thuật ngữ về tài chính, ngân hàng.

Có bạn nào chi nhánh Ninh Bình được gọi chưa mọi người? Mà phong bì gửi từ Ninh Bình về Thái Bình có lâu ko nhỉ?

Đã được gọi đi thi và nhận được mail sbd. Vui quá, vui quá!!
13h ngày 14-06 có mặt tại Hội trường tầng 7 -198 Trần quang Khải. Khi đi mang theo CMt+ máy tính cầm tay nhóe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên