Thi vào các công ty con 100% vốn của Vietinbank

Mình mở topic này để thảo luận về việc thi tuyển, phỏng vấn và làm việc tại các công ty con 100% vốn của Vietinbank.

Các công ty đó là:

1.Công ty Cho thuê Tài chính VietinBank Leasing Company
2.Công ty Chứng khoán Công thương VietinBank Securities Company
3.Công ty TNHH MTV Quản lý Nợ và Khai thác Tài sản VietinBank Asset Management Company
4.Công ty TNHH MTV Bảo hiểm Vietinbank Insurance Company
5.Công ty TNHH MTV Quản lý Quỹ VietinBank Fund Management Company
6.Công ty TNHH MTV Vàng bạc đá quý VietinBank Gold & Jewellery Company
7.Công ty TNHH MTV Công đoàn VietinBank Global Money Transfer Company

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
AMC Hồ Chí Minh đã gọi cho mình vào lúc 2h30 chiều nay nha các bạn! vui quá! :D

- - - Updated - - -

AMC Hồ Chí Minh đã gọi cho mình vào lúc 2h30 chiều nay nha các bạn! vui quá! :D

Từ trước đến giờ mình được đào tạo và làm chuyên về kiểm toán Doanh nghiệp, nhưng vào thi thì mới biết kì thi này lại tìm kiếm những bạn chuyên ngành về thẩm định. Vì thế nên mình đã không thành công...
Nhưng không sao, cái gì mình không biết, chưa được đào tạo thì không làm được là điều hiển nhiên. Mình thấy cũng không buồn lắm. :p
Cũng cảm ơn lần "thành công bị trì hoãn" này mà mình đã biết mình phải bổ sung kiến thức gì nếu muốn chuyển qua làm kiểm toán ngân hàng.
Những bạn cùng cảnh ngộ với mình hãy vững tin lên nhé! Khi cánh cửa này đóng lại, sẽ có một cánh chửa khác mở ra. Cứ vững tin, bước tiếp và nỗ lực không ngừng, chúng ta sẽ thành công!=D>

Mình vừa thi ở cụm định giá ĐN vietinbank amc, không biết đã thông báo kết quả chưa vậy các bạn?

Mình nộp hồ sơ vào Kế toán tại Gold & Jewellery Company mà chưa thấy gọi. Bạn nào có kinh nghiệm thi vào vị trí này rồi chia sẻ kinh nghiệm cho mình và mọi người với [-O< :)>-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên