Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,106
    85.4 KB · Xem: 1,411
    86.7 KB · Xem: 1,174
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
haiz mình cũng chi chi nhánh an giang nè, ngồi kế 2 bạn 1 bạn đã từng đi làm rồi, nhưng hỏi làm ở NH nào thì kg chịu nói, thấy bạn đó tự tin lắm, còn bạn kia thì có ba mẹ làm ở Vietin, là đồng nghiệp cũ của giám đốc VCB- AN Giang :D hì hì, tín dụng tuyển có 2 mà nghe phong phanh là gửi 1 roài, vậy tổ chức thi chi mắc công vậy trời, hao tốn tiền bạc của NH và của thí sinh nữa

haiz mình cũng chi chi nhánh an giang nè, ngồi kế 2 bạn 1 bạn đã từng đi làm rồi, nhưng hỏi làm ở NH nào thì kg chịu nói, thấy bạn đó tự tin lắm, còn bạn kia thì có ba mẹ làm ở Vietin, là đồng nghiệp cũ của giám đốc VCB- AN Giang :D hì hì, tín dụng tuyển có 2 mà nghe phong phanh là gửi 1 roài, vậy tổ chức thi chi mắc công vậy trời, hao tốn tiền bạc của NH và của thí sinh nữa
thi chỉ là hình thức để dễ dàng nói chuyện thôi. nghe bạn nói xong thôi để mình đi nộp đơn chỗ khác cho rồi,khỏi đợi kết quả làm gì nữa ^^!

Người ta ko dám nói vì sợ ảnh hưởng đến công việc hiện tại, vì khi sếp họ biết chắc chắn 1 điều là:.......chẳng ai muốn giữ lại ng muốn ra đi cả bạn ah!

các bạn nào biết vcb angiang có tuyển nữa ko.thấy xây trụ sở mới mà ko biết nào khánh thành

cũng có thể là sẽ di dời chi nhánh cũ sang chỗ mới, hoặc là mở PGD mới thui,chứ TPLX nhỏ xíu mà hem lẽ có tới 2 chi nhánh

Vậy xây trụ sở mới khi nào hoàn thành vậy mấy bạn? có tuyển nữa ko?và có công bố toàn quốc ko.hy vọng là ko tuyển nội bộ

Vậy xây trụ sở mới khi nào hoàn thành vậy mấy bạn? có tuyển nữa ko?có công bố toàn quốc ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên