Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,107
    85.4 KB · Xem: 1,413
    86.7 KB · Xem: 1,176
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình ở Vĩnh Long nhưng thi ở Kiên Giang mới ghê ấy chứ hihi/:).tại VL tuyển toàn những e người mẫu ko hà hihi

- - - Updated - - -

ở chi nhánh Kiên Giang có 25 người thôi nhưng đi thi có 20 hay gì áh.mà con e gửi, người wen 4 người (hình như tuyển tổng cộng 4 người) hey buồn như chuồn chuồn

mình ở Vĩnh Long nhưng thi ở Kiên Giang mới ghê ấy chứ hihi/:).tại VL tuyển toàn những e người mẫu ko hà hihi

- - - Updated - - -

ở chi nhánh Kiên Giang có 25 người thôi nhưng đi thi có 20 hay gì áh.mà con e gửi, người wen 4 người (hình như tuyển tổng cộng 4 người) hey buồn như chuồn chuồn
sao chi nhánh nào mình cũng thấy ít người có mỗi vĩnh long là đông vậy.vinh long thì nhỏ xíu mà sao ai cung nộp hso, ấy vậy mà lúc tuyển lại ghi điều kiện là HỘ KHẨU VĨNH LONG, lúc vào thi toàn ngồi gần những người ở tỉnh khác, ngộ ghê đó!

hey, mình thi cn VL nè, đúng là vl có sức hút thật, cũng tại nó tin tuyển dụng của CN sớm quá (3/8) nên tỷ lệ chọi cao ghê, sao có bạn nói vl tuyển toàn người mẫu, mình thấy cũng bình thường thôi mà, 1.58 là ok rồi. khi nào có kq tb nha bạn./.

gần 2 tuần oy
khi nào có kết quả các bạn cho hay hé. hồi hợp quá

- - - Updated - - -

gần 2 tuần oy
khi nào có kết quả các bạn cho hay hé. hồi hợp quá

Bên Đacklack đã có kết quả rồi, thứ 3 pv nè, mới nhận được thông báo sáng nay

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091