Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,108
    85.4 KB · Xem: 1,414
    86.7 KB · Xem: 1,176
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thôi thế là xong mình thi chi nhánh Sóc Trăng giờ chưa nhận đc kết quả chắc rớt rồi, mà có rớt cũng điện thoại cho thí sinh chứ, tội nghiệp họ ngồi đợi sốt ruột cả 14 ngày chứ ít ỏi gì sao. buồn quá đi à

Khu vực Tây Nam Bộ đã có kết quả rồi sao các bạn? Bn wa đi. Mình hi vọng được vào vòng phỏng vấn cam go đấy.huhu

bạn Nga ở chi nhánh nào thế? bạn có hỏi lại khi nào có k?

Sáng nay mình có hỏi thì nói là chưa có bạn ah!! ở ĐakLak hình như họ thi trc khu vực TNB mình mà! bài thi do HO chuyển vào cho từng chi nhánh, chị P.PHCNS mà mình hỏi thì nói là chi nhánh chưa biết cụ thể time! có sẽ TB! axax! potay!

có kết quả khu vực TNB rồi đó vừa biết mình online liền, ko biết có làm mấy bạn mất ngủ cuối tuần ko. nếu có cho mình xin lỗi, do có thể thứ 2 họ sẽ thông báo đó, mình rất hiểu tâm trạng mọi người cũng lo lắng kết quả mất ăn mất ngủ giống mình. mình chúc mọi người may mắn nhé!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn Nga thi CN TV phải không? TV 24 nhưng đi thi chỉ 19 thôi, mình ngồi bàn cuối nên thấy danh sách ký tên thiếu vắng 5 người. TV lấy 7 thì phải. Vẫn chưa có kết quả khi nào có thông báo nha các bạn để mọi người khỏi lo. Quá nhiều người cùng tâm trạng .
Bầu ơi thương lấy bí cùng
Tuy rằng khác giống nhưng chung 1 đề.

Trà Vinh có gởi hết rồi. chán lắm bạn ơi. Hy vọng có kỳ tích xãy ra mình cũng thi trà vinh nèk.
Khi nào có kết quả cho hay nha các bạn
Hy vọng chúng ta điều mai mắn

có kết quả khu vực TNB rồi đó vừa biết mình online liền, ko biết có làm mấy bạn mất ngủ cuối tuần ko. nếu có cho mình xin lỗi, do có thể thứ 2 họ sẽ thông báo đó, mình rất hiểu tâm trạng mọi người cũng lo lắng kết quả mất ăn mất ngủ giống mình. mình chúc mọi người may mắn nhé!
CÓ kwwa ở chi nhánh nào zậy bạn?

Bạn Nga thi CN TV phải không? TV 24 nhưng đi thi chỉ 19 thôi, mình ngồi bàn cuối nên thấy danh sách ký tên thiếu vắng 5 người. TV lấy 7 thì phải. Vẫn chưa có kết quả khi nào có thông báo nha các bạn để mọi người khỏi lo. Quá nhiều người cùng tâm trạng .
Bầu ơi thương lấy bí cùng
Tuy rằng khác giống nhưng chung 1 đề.
hihihihihi!!! ohm! đúng oy đó!! N thi CN TV!! vắng 5 người! quá chính xác!! có kết quả oy! tại chưa thông báo thôi! mọi người đợi nhé! mình thì tạch rồi!
Chúc các bạn pv đạt kết quả tốt nhé!! a GĐ và c PGĐ của CNTV thân thiện lắm! :)")

hihihihihi!!! ohm! đúng oy đó!! N thi CN TV!! vắng 5 người! quá chính xác!! có kết quả oy! tại chưa thông báo thôi! mọi người đợi nhé! mình thì tạch rồi!
Chúc các bạn pv đạt kết quả tốt nhé!! a GĐ và c PGĐ của CNTV thân thiện lắm! :)")

ủa?vậy là bạn biết kết quả rồi đó hả? chi nhánh mình vẫn chưa có, chắc có lẽ thứ 2.hu hu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên