Thi tuyển vào phòng tài chính - kế toán tập đoàn viettel

Các bác tư vấn cho em với, em sắp thi vào phòng Tài chính - Kế toán Viettel, nghe nôm na thiên hạ đồn đại là phải thi về nghiệp vụ ( kế toán là chủ yếu) tiếng anh, tin học. Các Pro có ai đã thi vào Viettel có thể trao đổi cho em ít kinh nghiệm đc ko? hình thức với dạng đề nó dư thế lào :(:(:(

Đợt trước thi Bưu chính VT chán chẳng buồn đi làm. Dặn người ta đi thi từ 1h vào tận An Khánh Hoài Đức nhưng đến tận gần 3h mới thi. Toàn thấy ô tô đưa người nhà đi thi. Thi 1 bài IQ, 1 bài kế toán nhưng ko thấy thi tiếng anh. Sau khoảng 1 tuần có kết quả đi phỏng vấn trả lương thì thấp mà cái ông trong ban tuyển dụng ra ngòai nghe điện thấy chán. Bài kế toán cúng ko khó lắm. Xin vào VT cũng tùy công ty đấy như VT telecom thi lương cao hơn nhưng có một điểm chung là làm việc và làm việc không có thời gian mà nghỉ ngơi đâu.

Đợt trước thi Bưu chính VT chán chẳng buồn đi làm. Dặn người ta đi thi từ 1h vào tận An Khánh Hoài Đức nhưng đến tận gần 3h mới thi. Toàn thấy ô tô đưa người nhà đi thi. Thi 1 bài IQ, 1 bài kế toán nhưng ko thấy thi tiếng anh. Sau khoảng 1 tuần có kết quả đi phỏng vấn trả lương thì thấp mà cái ông trong ban tuyển dụng ra ngòai nghe điện thấy chán. Bài kế toán cúng ko khó lắm. Xin vào VT cũng tùy công ty đấy như VT telecom thi lương cao hơn nhưng có một điểm chung là làm việc và làm việc không có thời gian mà nghỉ ngơi đâu.
bài kế toán dạng gì vậy bạn

đi làm r. Vào viettel mệt lắm dc cái thu nhập hơn nhiều chỗ nên cũg fải cố thôi

haiz sao minh nộp đơn trực tuyến của Viettel mà chẳng có phản hồi gì
Đề kế toán, đề tiếng anh dạng nào bạn ui
Kế toán trắc nghiệm hay bài tâp
Tiếng anh trắc nghiệm hay dạng thi toeic ạ

anh chị cho e hỏi vs ạ, nghiệp vụ kế toán toàn bộ là thi trắc nghiệm phải k ạ
em cũng nghe nói là trắc nghiệm . 20/5 em thi rồi .cho em hỏi với em k thi vào tập đoàn đâu mà thi vào kế toán bên cty bưu chính(cty con của tập đoàn hay sao ý) mọi ng ai có kinh nghiệm thì share em biết với ạ

Đề thi viettel post hôm 26/03/2016. Cũng háo hức đi thi, thi 30 phút gồm 30 câu trắc nghiệm về kế toán. Thi tại Lý Thường Kiệt HCM. Nội dung thi như sau. Mình sẽ post 1 câu ví dụ, bạn nào cần thì like mình post thêm :

1. lãi tiền gửi ngân hàng thuộc mục nào trong bản lưu chuyển tiền tệ :

a. Cổ tức, lợi nhuận trả cho chủ sở hữu.
b.Tiền thu hồi đầu tư, vốn góp từ đơn vị khác.
c. Tiền thu từ lãi cho vay, cổ tức, lợi nhuận được chia.

Đề thi viettel post hôm 26/03/2016. Cũng háo hức đi thi, thi 30 phút gồm 30 câu trắc nghiệm về kế toán. Thi tại Lý Thường Kiệt HCM. Nội dung thi như sau. Mình sẽ post 1 câu ví dụ, bạn nào cần thì like mình post thêm :

1. lãi tiền gửi ngân hàng thuộc mục nào trong bản lưu chuyển tiền tệ :

a. Cổ tức, lợi nhuận trả cho chủ sở hữu.
b.Tiền thu hồi đầu tư, vốn góp từ đơn vị khác.
c. Tiền thu từ lãi cho vay, cổ tức, lợi nhuận được chia.
Bạn ơi. Bạn có thể post thêm đc ko ạ? Thanks b

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back