Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Mọi người ơi có ai nộp vị trí nhân viên hỗ trợ ALCO được gọi đi test chưa ạ? mình gặp 1 tình huống kì cục là mình mới nhận được mail hồi chiều lúc 17h mà trong email thấy thời gian mời đi test là ngày 23/5/2015 là sao? hoang mang quá:(:(:(

Mọi người ơi có ai nộp vị trí nhân viên hỗ trợ ALCO được gọi đi test chưa ạ? mình gặp 1 tình huống kì cục là mình mới nhận được mail hồi chiều lúc 17h mà trong email thấy thời gian mời đi test là ngày 23/5/2015 là sao? hoang mang quá:(:(:(
mình chưa có mail trả lời nữa :(

mình cũng thế bạn ah!

Mọi người ơi có ai nộp vị trí nhân viên hỗ trợ ALCO được gọi đi test chưa ạ? mình gặp 1 tình huống kì cục là mình mới nhận được mail hồi chiều lúc 17h mà trong email thấy thời gian mời đi test là ngày 23/5/2015 là sao? hoang mang quá:(:(:([/QUO.

Ngày 23/5 mình nộp hồ sơ trực tiếp, ứng tuyển vị trí GDV, ko biết có dc duyệt hồ sơ không, có ai được gọi đi test chưa nhỉ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên