HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

gp có kết quả thì thông báo tới thí sinh được pv hay sao ý, k up lên trang web đâu

Các bạn cho mình hỏi, mình chưa có bằng đại học, mới chỉ có bảng điểm thì có được thi vào ngân hàng không vậy? Mà thi Gmat thi thi bằng tiếng anh hay tiếng việt vậy. Mong sớm có hồi đáp!

---------- Post added 10-09-2011 at 08:51 PM ----------

Các bạn cho mình hỏi, thi gmat thi bằng tiếng anh hay tiếng việt vậy?

---------- Post added 10-09-2011 at 09:02 PM ----------

Các bạn cho mình hỏi, mình chưa có bằng đại học, mới chỉ có bảng điểm thì có được thi vào ngân hàng không vậy? Mà thi Gmat thi thi bằng tiếng anh hay tiếng việt vậy. Mong sớm có hồi đáp!

---------- Post added 10-09-2011 at 09:03 PM ----------

tùy từng ngân hàng đó bạn ạ...nếu bạn chỉ định thi thôi thì những ngân hàng nào nhận hồ sơ apply qua mạng vẫn cho bạn thi mà, nhưng có điều đến khi phỏng vấn phải bổ sung hồ sơ công chứng để họ xét lại đầy đủ mới cho vào làm đấy... hình như ở ACB nếu bạn chưa có bằng, mà có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì hình như vẫn có thể đi làm, nhưng hưởng mức lương thấp hơn, khi nào bổ sung công chứng bằng thì bạn mới được hưởng bình thường trở lại...
Cũng tùy từng ngân hàng, có nơi thi Gmat bằng tiếng anh, có nơi lại thi bằng tiếng việt đấy bạn ạ...

Các bạn lưu ý là Gmat không chỉ là toán kết hợp với tiếng anh nhé. Gmat có rất nhiều thể loại ví dụ như đợt vừa rồi ở GPbank có phần Gmat Sentence Correction (SC)‎ là loại sửa lỗi câu tiếng anh.

Bạn ơi, mình hiện đang học liên thông đại học, mình mới chỉ có bảng điểm 2 kỳ, còn 1 kỳ nữa là báo cáo và thi tốt nghiệp, nếu mình nộp hồ sơ chỉ có bảng điểm của 2 kỳ thì có được không nhỉ? Và nếu mình thi đỗ thì có được đi làm không? Mình lo hồ sơ không đủ tiêu chuẩn?

Bạn ơi, mình hiện đang học liên thông đại học, mình mới chỉ có bảng điểm 2 kỳ, còn 1 kỳ nữa là báo cáo và thi tốt nghiệp, nếu mình nộp hồ sơ chỉ có bảng điểm của 2 kỳ thì có được không nhỉ? Và nếu mình thi đỗ thì có được đi làm không? Mình lo hồ sơ không đủ tiêu chuẩn?
cứ nộp bạn ạ, nếu được gọi thì đi thi. đến lúc đỗ rồi tính tiếp, lo gì. :D

Có bạn nào thi tuyển vị trí Chuyên viên nhân sự tiền lương hum 28-08 không vậy, sao giờ vẫn chưa có thông tin gì nhỉ

có bạn nào đã được gọi phỏng vấn chưa? nếu ai đã phỏng vấn rùi thì chia sẻ cho mình và mọi người với nhé?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên