HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

có bạn nào thi ngân hàng Chính Sách Xã Hội chưa vậy? Cho mình tham khảo đề thi với. 22 này thi rồi mà tối 19 họ mới báo đi thi nên không biết ôn cái gì cả. Lo lắng quá, đó h toàn nghe kêu là vô người ta sẽ đào tạo nghiệp vụ mình lại, ai ngờ thi thố như vầy nữa :(:(:(

có bạn nào thi ngân hàng Chính Sách Xã Hội chưa vậy? Cho mình tham khảo đề thi với. 22 này thi rồi mà tối 19 họ mới báo đi thi nên không biết ôn cái gì cả. Lo lắng quá, đó h toàn nghe kêu là vô người ta sẽ đào tạo nghiệp vụ mình lại, ai ngờ thi thố như vầy nữa :(:(:(
^^~ bạn giống mình quá. Không biết ntn luôn. Bạn thi ở tỉnh nào vậy? có mail hay fb gì ko? mình kết bạn nc cho dễ.

^^~ bạn giống mình quá. Không biết ntn luôn. Bạn thi ở tỉnh nào vậy? có mail hay fb gì ko? mình kết bạn nc cho dễ.
^^ mình thi Tây Ninh. chắc 23 này gặp lại nhau ấy kkk. mail mình là tranphuongtrang1210@gmail.... híc. kb ôn gì cả. vô chắc chém gió k qá :)))

B ơi, cho mình hỏi phỏng vấn như thế nào ạ, dễ hay khó ạ, đề thi trắc nghiệm hay tự luận vậy bạn :eek::eek::eek:

^^ mình thi Tây Ninh. chắc 23 này gặp lại nhau ấy kkk. mail mình là tranphuongtrang1210@gmail.... híc. kb ôn gì cả. vô chắc chém gió k qá :)))

mình vừa thi vào Ngân hàng chính sách cụm Thừa Thiên Huế ngày 26/10. Có ai biết bao lâu có kết quả thi không nhỉ?
chào chị. năm nay e cũng nộp hồ sơ thi vào ngân hàng chính sách.chị có thể chia sẻ cho em biết chút ít về đề thi không a?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên