Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào biết về nhân viên quan hệ khách hàng của An Bình thế nào không? Có bị áp chỉ tiêu, không hoàn thành chỉ tiêu bị đuổi việc không :(

Bạn Ngọc được An Bình thông báo trúng tuyển rồi ah. sao mình chưa được nhận mail cũng như thông báo gì nhỉ :(

có anh chị nào apply An Bình chi nhánh Tây Ninh không? thi sáng ngày 28/5 đó. không biết thi xong thì bao giờ có hết quả nhỉ? mình thi vị trí quan hệ khách hàng nhưng chỉ có 7 người thi, không biết tỉ lệ chọi ra sao luôn.
bạn menh mong oi ban ten ji vậy? có kết quả abbank chi nhánh tây ninh roi đó.cho minh sdt đi de trao doi hon
minh cung thi ben do nè

bạn menh mong oi ban ten ji vậy? có kết quả abbank chi nhánh tây ninh roi đó.cho minh sdt đi de trao doi hon
minh cung thi ben do nè

hi bạn, tại mình ít onl quá nên không thấy pm của bạn sớm, người ta hẹn mình chiều nay 1h30 phỏng vấn, bạn cũng được gọi thì chắc chiều nay sẽ gặp. mình tên Lộc.

Bạn ơi! có ai được gọi đi phỏng vấn ở Thái Nguyên đợt tuyển dung 15/5 vừa rùi ko? mình chẳng thấy gì chẳng biết cố được ko nữa

Mình có được gọi đi thi sơ tuyển ngày 3.6.2012 họ hẹn 5.6.2012 đến thi tại Victory Hotel. hjx lên thuyết trình chẳng được nói câu nào vì nhóm có đến 8 người mà, chỉ được hỏi mỗi một câu lúc nhóm 3 đang phản biện. hjx ko biết được đi thi viết không nữa đây??????????????

hic hôm nay vẫn chưa thấy ai gọi gì, tớ cũng nghĩ là t trượt vòng 2 rùi, cậu ở đâuu vậy Tâm?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên