Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Huyenanh266 được NH gọi đi khi nao thế? Tớ cũng đăng ký vị trí ấy mà chưa thấy gì cả

Bạn ơi! có ai được gọi đi phỏng vấn ở Thái Nguyên đợt tuyển dung 15/5 vừa rùi ko? mình chẳng thấy gì chẳng biết cố được ko nữa

ơ hơ, AB làm việc lâu thật hẹn 10 ngày có kết quả mà giwof mười mấy ngày rồi chả thấy j~~~~~~~~~~~~ gọi đt hỏi thì lại hẹn cuối tuần ~~~~~~~~~

Có bạn nào đi phỏng vấn Nhân viên kinh doanh Giấy tờ có giá ở An Bình 25/5 không? Mình lo quá, ko bít ngta sẽ hỏi gì đây?

ồ, sao tớ nghe loáng thoáng hôm đấy anh ý nói là bạn nào đc gọi là đi làm luôn, giờ có thêm vòng pv. No quá. Ko bít lần này bao nhiêu ng đi pv và lựa ra bao nhiêu nhỉ?

ồ, sao tớ nghe loáng thoáng hôm đấy anh ý nói là bạn nào đc gọi là đi làm luôn, giờ có thêm vòng pv. No quá. Ko bít lần này bao nhiêu ng đi pv và lựa ra bao nhiêu nhỉ?

Hum í tớ có nghe anh ấy nói gì là test xong đi làm lun đâu nhỉ. NH nào mà chả phỏng vấn trước khi nhận vào làm. Hình như lấy 1 hay sao í bạn à. Bạn phỏng vấn lúc mấy giờ?

Hum í tớ có nghe anh ấy nói gì là test xong đi làm lun đâu nhỉ. NH nào mà chả phỏng vấn trước khi nhận vào làm. Hình như lấy 1 hay sao í bạn à. Bạn phỏng vấn lúc mấy giờ?

có bạn nào đi phỏng vấn vào hôm 22/5 ngày thứ 3 tuần này không? mình tháy mấy đứa bạn mình bảo vào nó bảo giới thiệu bản thân, quá trình nghề nghiệp. hết! thế mà mình pv lúc 10h, 1 chị quay cho mình tới bến, trả lời lòng vòng nhất có thể vì toàn vấn đề t chưa biết :)). còn anh phó giám đốc chi nhánh ngồi nhìn màn hình máy tính chơi picachu thì phải, 1 chị nữa thì ngồi đọc cv. hết rồi. đảm bảo trượt!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên