Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi, em được gọi mai đi phỏng vấn vị trí nhân viên thanh toán ở 170 Hai Bà Trưng, em hoang mang quá, ai biết họ sẽ phỏng vấn gì cho em chút bí kíp với ạ????

cho mình hỏi có bạn nào có kinh nghiệm ứng tuyển Thanh toán quốc tế ở ABB hok zậy ? có thể share chút kinh nghiệm có dc hok, mình nộp TTQT mà ko bit ở ABB thi cử vị trí này ra sao, nên lo quá. TKS mọi nguoi nhiu !

Bạn ơi b phỏng vấn TTQT ở ABB ra sao vậy b ?

À hihi, vậy hnay bạn pv thế nào rồi á ? Hỏi khó không :(
Có 1 chị bên nhân sự với 1 chị của phòng thanh toán, dễ thương, vui tính, không gây áp lực gì hết, thoải mái trả lời những gì mình biết, nói chung 2 chị đó biết mình mới ra trường nên hiểu cho mình, hihi, mình thì thiệt thà có sao nói vậy, túm lại bạn cứ thoải mái, đừng nói xạo là được, mình qua vòng phỏng vấn rồi, mai test, chị kiu phải trên 60% mà mình đang hoang mang với đề IQ của ABB, mai mới biết kết quả

Có 1 chị bên nhân sự với 1 chị của phòng thanh toán, dễ thương, vui tính, không gây áp lực gì hết, thoải mái trả lời những gì mình biết, nói chung 2 chị đó biết mình mới ra trường nên hiểu cho mình, hihi, mình thì thiệt thà có sao nói vậy, túm lại bạn cứ thoải mái, đừng nói xạo là được, mình qua vòng phỏng vấn rồi, mai test, chị kiu phải trên 60% mà mình đang hoang mang với đề IQ của ABB, mai mới biết kết quả

Cảm ơn cậu nhiều :v nếu đậu test nữa thì là nhận chính thức rồi nhỉ :D Chúc may mắn nha <3

có ai nộp hồ sơ GDV ở Gia Lâm hạn 15/7 mà được gọi rồi không nhỉ? Mình thấy trên web gỡ bài sớm hơn hạn mà cũng chưa thấy có phản hồi j cả :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên