Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào có kinh nghiệm trong phỏng vấn tại Anbinh bank ở vị trí chuyên viên thẩm định tín dụng ko,chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm với, ko thì các ngân hàng khác cũng được.
Mình cảm ơn nhiều lắm

hi các bạn!
cho mình hỏi tí, đã có ai từng thi vị trí nhân viên TTQT ở ABB chưa? mình mún hỏi xem cấu trúc đề thi như thế nào? thi tiếng anh hay tiếng việt? trắc nghiệm hết hay xen lẫn cả tr.ng và tự luận. mình vừa nhận đc tin nhắn 26/08 đi thi mà k bít bên AB thi thía nào cả. ah mà cho mình hỏi thêm là vị trí này có phỏng vấn theo kiểu thuyết trình k nhỉ?
mong nhận đc reply của các bạn sớm.
Thanks các bạn nhìu nhìu! :)

nếu bạn thi vt GDV thì bạn nên xem qua cách định khoản các nghiệp vụ của ngân hàng.Nó khác hoàn toàn với kế toán đấy.mai t được gọi đi phỏng vấn rồi ai có bí quyết gì không giúp m với

---------- Post added 25-08-2011 at 12:49 PM ----------

Đợt nọ bạn đi phỏng vấn họ hỏi những gì vậy? truyền đạt cho mình chút kinh nghiệm được không bạn.26/8 này t được gọi đi phỏng vấn nè

nếu bạn thi vt GDV thì bạn nên xem qua cách định khoản các nghiệp vụ của ngân hàng.Nó khác hoàn toàn với kế toán đấy.mai t được gọi đi phỏng vấn rồi ai có bí quyết gì không giúp m với

---------- Post added 25-08-2011 at 12:49 PM ----------

Đợt nọ bạn đi phỏng vấn họ hỏi những gì vậy? truyền đạt cho mình chút kinh nghiệm được không bạn.26/8 này t được gọi đi phỏng vấn nè
bạn ơi, 26/08 bạn đi pv vị trí gì vậy? mình thì 26/8 dc gọi đi thi ttqt.

mai Mình đc gọi đi phỏng vấn ở ABB vị trí TTQT, ai có kinh nghiệm rì ko, share mình với nhé :D lo lắng quá :-s

mai Mình đc gọi đi phỏng vấn ở ABB vị trí TTQT, ai có kinh nghiệm rì ko, share mình với nhé :D lo lắng quá :-s
bạn ơi, có phải bạn thi tt hôm 26/08 k? bạn dc gọi pv rùi ah? hic, thế chắc mình tạch rùi. có nhìu ng dc pv k bạn? tình hình bạn pv thía nào? nếu trúng tuyển rùi thì mình chúc mừng bạn nhé :)

có phải bạn thi hôm 26/8 ở hải phòng không. sao họ bảo thứ 6 tuần sau là thi là hôm 2/9.đợi mãi không thấy kết quả gì.chắc mình cũng trươutj rùi ah.chán quá.huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên