Thi tuyển và phỏng vấn tại Mizuho Bank

có bác nào đã từng thi tuyển ở Mizuho share cho em tí kinh nghiệm với,chiều mai em thi rồi mà thông tin về Mizuho ít ỏi quá :((

Em ơi có phải sáng nay em thi xong phải ở lại bổ sung hồ sơ gì đó ko? Chị cũng mai đi pv nè, ko biết ntn :|

to thấy mọi người bảo có 3, 4 vòng. Mà bạn tớ quen mấy anh ở đấy bảo là bác Tổng sắp đi r, thay bác khác nên tuyển thêm nhân sự

Vừa đi PV vòng 1 về này,chỉ phóng vấn hồ sơ bằng Tiếng Anh thôi các bạn ah.Nói chung là hỏi những thứ trong CV mình viết. Nhớ là tất cả bằng Tiếng Anh rồi hẹn 1 tuần sau có kết quả. Bạn nào đi hôm nay cho ý kiến coi>!?

Vừa đi PV vòng 1 về này,chỉ phóng vấn hồ sơ bằng Tiếng Anh thôi các bạn ah.Nói chung là hỏi những thứ trong CV mình viết. Nhớ là tất cả bằng Tiếng Anh rồi hẹn 1 tuần sau có kết quả. Bạn nào đi hôm nay cho ý kiến coi>!?
Tớ cũng vừa đi sáng nay, ấy PV lúc nào thế? Có kết quả báo cho mọi người 1 tiếng nhé ko lại mong ngóng chờ đợi :D. PV tớ cả Anh lẫn Việt :D

Tớ cũng vừa đi sáng nay, ấy PV lúc nào thế? Có kết quả báo cho mọi người 1 tiếng nhé ko lại mong ngóng chờ đợi :D. PV tớ cả Anh lẫn Việt :D
Chắc mai là có kết quả thôi :)) Mình nộp vào Clerk II nên chắc họ chỉ phỏng vấn mỗi Tiếng Anh.Hj

to cung clerk II ma, 5h chieu nay moi thay ho goi chieu mai 2h di pv vong 2 roi. Ko biet tong cong may vong nua :((

to cung clerk II ma, 5h chieu nay moi thay ho goi chieu mai 2h di pv vong 2 roi. Ko biet tong cong may vong nua :((

Hơ,bạn này đc gọi đi PV vòng 2 rồi ah.Nhanh thế !!! Thế chắc mình tạch rồi :D Thế mà hẹn mình 1 tuần mới trả lời ! Chúc mừng bạn nhé. Cố lên!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn ơi bạn nộp qua vietnamworks hay mag hồ sơ đến tận nơi thê? giờ mình mới biết thông tin ngân hàng này tuyển :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên