Review Thi tuyển và phỏng vấn ABBANK

Mình mới nhận được tin nhắn đến sơ tuyển vào ABBANK mừ chưa bít zì về cách thức sơ tuyển, thi tuyển và phỏng vấn của NH này, mọi người chia sẻ với nhé, cảm ơn cả nhà :-bd

Hohoo, vừa sáng nay đang nằm ngái ngủ thì có 1 chị bên nhân sự của ABB gọi mềnh sáng t6 tuần này đi pv, vui quá xá :)). But chả bit ngta pv n gì nhỉ, bác nào đã pv bên AB cho hậu bối xin ít kn với. Đa tạ :D
Hết vòng này còn vòng nào nữa không bạn :)

là sao bạn ? vậy là những vị trí khác chưa test hả ?

---------- Post added 16-11-2011 at 11:20 AM ----------

ah, mà ở ABB í đâu ghi rõ vị trí thực tập đâu bạn

Hết vòng này còn vòng nào nữa không bạn :)
mềnh cũng ko chắc bạn ạ, ngưng thấy bác nào ở mấy page đầu kêu là sau pv còn có vòng 4 la thuyết trình nhóm chủ đề ngân hàng chọn nữa mà :(,mà võng này là khó khăn nhất hic

---------- Post added 16-11-2011 at 01:10 PM ----------

là sao bạn ? vậy là những vị trí khác chưa test hả ?

---------- Post added 16-11-2011 at 11:20 AM ----------
ah, mà ở ABB í đâu ghi rõ vị trí thực tập đâu bạn[/QUOTK
Ko fai thực tập đâu bạn ạ, mà là bọn mình thi vị trí cv QHKH mà :)

H0H0 sáng nay mắt nhắm mắt mở cũng có bà chị bên ABB gọi đi vòng phỏng vấn. mà hình như là sáng thứ 6 mấy h ý nhỉ ? chỗ nào láng hạ nhỉ mấy bạn ? hình như 101 láng hạ lúc 8h đúng ko nhỉ ????

Mình được gọi 14h30 thứ 6 tầng 4 101 Láng Hạ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng mới được gọi hôm nay sáng thứ sáu 9h ở 101 Láng Hạ. Không biết họ phỏng vấn cái ji nữa đang lo quá. Có ai có kinh nghiệm ji truyền đạt cho mình với ^^

các bác cho e hỏi là nên nộp online hay nộp trực tiếp? nếu nộp trực tiếp thì chỉ có đơn ứng tuyển thôi ah? thanks các pro!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên