HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Không biết các CN khác thế nào nhưng ở Đắk Lắk LVPB rất tốt nhé các bạn, thi tuyển xong sẽ có kết quả ngayphỏng vấn và báo kết quả trong vòng 3-5 ngày kể từ khi các bạn được tham gia thi tuyển. Ngoài nghiệp vụ các bạn nên ôn thêm kinh tế vi mô vĩ mô, họ có mức điểm trung bình để vào vòng phỏng vấn, nếu mặt bằng chung về điểm hơi thấp thì sẽ lấy điểm từ trên xuống để phỏng vấn. Môi trường làm việc, lương thưởng và cơ hôi thăng tiến tốt.

Phỏng vấn thì không sao, nhưng thi tuyển thì đề khó không bạn, bạn có mẫu đề thi cũ cho mình xin tham khảo nhé, cảm ơn bạn.

Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn trực tiếp chia sẻ với ah. Không biết có hỏi nghiệp vụ nhiều không nhỉ?

mình nhân được dt goi tới pv , xem danh sach thi thay 2 ta chia 2 nhom , pv truc tiep va pv so loai . minh nam nhom pv truc tiep co phai ko thi test dung ko nhi

chắc thế rồi, bạn Phú Yên à, trước học trường nào vậy...minnhf củng thi tuyển phú yên nhưng hạn nộp 31/07 cơ.

Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn trực tiếp chia sẻ với ah. Không biết có hỏi nghiệp vụ nhiều không nhỉ?
mình PV chi nhánh tỉnh nên thấy PV đơn giản lắm. Hỏi 1 câu nghiệp vụ dễ nhất thôi. Hay ko có hy vọng nên mới PV dễ thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên