HOT Thi tuyển và làm việc tại ngân hàng Dầu khí (GPBank)

Đúng rồi bạn.mình làm bài nghiệp vụ cũng đc nhưng iq làm hơi kém k biết có qua đc k.khoảng bao lâu có kq thi viết vậy bạn nhỉ

Mọi người ơi cho mình hỏi với, lương GDV thực nhận đối với người mới là bao nhiêu vậy ạ? còn với người đang làm bank nhưng vị trí khác thì được bao nhiêu a? Bên GP bạn chế độ phúc lợi, lương thưởng cho nhân viên có tốt không ạ? Anh/chị nào rõ tình hình tư vấn giùm mình với ạ! Cám ơn nhiều.

hôm nay mình được gọi đi phỏng vấn ở GP mà chưa thi test gì hết nên mình đang tự hỏi không biết là đi thi tuyển hay là đi phỏng vấn đây. Bạn nào có kinh nghiệm thi CVQHKH thì chia sẻ cho mình tí về đề thi nhé. Càm ơn các bạn ^^

t pv gdv vòng 2 hôm 10/12, ko biết đợi kết quả lâu ko
GP thi tuyển rồi mới PV đúng ko bạn, có ai được gọi đi PV luôn không? Sáng nay mình được gọi đi PV mà mình chưa thị tuyển gì hết, nên đang thắc mắc là không biết đi PV hay test để biết mà chuẩn bị :(.. Ai biết giúp mình với :((

GP thi tuyển rồi mới PV đúng ko bạn, có ai được gọi đi PV luôn không? Sáng nay mình được gọi đi PV mà mình chưa thị tuyển gì hết, nên đang thắc mắc là không biết đi PV hay test để biết mà chuẩn bị :(.. Ai biết giúp mình với :((
bao giờ pv hả b? có lẽ tùy từng trường hợp và vị trí có bạn pv cùng t thì bảo thi viết 2 lần cơ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên