Thi tuyển tại quỹ tín dụng nhân dân

Quỹ TDND là của tư nhân thôi theo mình bạn có quan hệ tốt/ chủ ok là đc bạn à ... vì QTDND không có tác nghiệp nhiều như NH đâu ... chúc bạn may mắn.

QUỹ tín dụng nhân dân hay quỹ tín dụng TW.2 cái này khác nhau nhé.Mình đang làm cho QTDTW.

Quỹ tín dụng nhân dân anh ạ, như quỹ tdnd hoàng mai chẳng hạn :)
QTD nhân dân là thành viên của QTDTW.QTDTW có trách nhiệm điều hòa vốn cho QTDND.QTDND là do các thành viên có đủ năng lực và tài chính và xin phép NHNN thành lập.

Giờ anh bảo lưong chỉ có 3tr thì e có làm ko :)). Anh thấy topic nào liên quan đến NHHT hay QTD cũng thấy em hỏi về lương lậu ? Hãy cống hiến trước đi rồi cái gì cũng có. :))

Giờ anh bảo lưong chỉ có 3tr thì e có làm ko :)). Anh thấy topic nào liên quan đến NHHT hay QTD cũng thấy em hỏi về lương lậu ? Hãy cống hiến trước đi rồi cái gì cũng có. :))

3tr thì chắc k làm a ạ..vì e xin vào đó mất 200tr r.bme cố gắng lo cho mình..e chỉ mong vào đâu lương ổn ổn chút thu hồi vốn..chứ bố em cũng đi vay 100tr mà.e cũng lo lắm. chứ thật sự e cũng k có ý là chưa làm đã đòi hỏi lương lậu đâu..mọi người thông cảm.cả a MOB nữa ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên