Thi tuyển tại quỹ tín dụng nhân dân

tớ vừa bỏ việc ở HM nè. pv cũng dễ mà, dễ hơn ngân hàng ý, nhưng mà lúc gọi đi làm lại offer tớ vào làm tín dụng--->làm t/g chán bỏ luôn T_T. Không thấy đề cập tới vấn đề tiền nong j đâu

tớ vừa bỏ việc ở HM nè. pv cũng dễ mà, dễ hơn ngân hàng ý, nhưng mà lúc gọi đi làm lại offer tớ vào làm tín dụng--->làm t/g chán bỏ luôn T_T. Không thấy đề cập tới vấn đề tiền nong j đâu
làm ở đấy lương lậu ổn không, mà sao cậu lại bỏ sớm thế:D.

Mình không biết hình thức ti tuyển nên mới lên đây hỏi chứ :(
Nếu không có xiền thì có thể vào được không nhỉ :(
mình vừa thi tuyển quỹ tín dụng về, làm 1 bài test có 8 câu trắc nghiệm toàn về luật với 1 câu hỏi mở, tớ tưởng hôm nay chỉ pv nên òn không mang cả bút. phải mượn bút bạn bên cạnh, chắc là tạch:D

kaka, nay thi đông ko cậu?
sao t lại tạch từ vòng gửi xe nhỉ. hức

- - - Updated - - -

ủa thế cậu nộp vào vị trí gì?
làm tín dụng mà bỏ hả. hihi. lương thế nào hả cậu? làm có vất vả ko? mà cậu làm đc bao lâu rồi, mà lại ko trả tí xiền nào cho cậu >.<

cũng không đông lắm cậu à, có 30 người trong danh sách làm bài test thôi. có trên trang web của quỹ tín dụng ý nhưng có 1 số ban không đi thi:D

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

làm tín dụng mà bỏ hả. hihi. lương thế nào hả cậu? làm có vất vả ko? mà cậu làm đc bao lâu rồi, mà lại ko trả tí xiền nào cho cậu >.<
vấn đề tiền long ở đây không phải là lương mà bạn. ý bạn ấy nói là ko thấy chạy chọt ý. cậu cũng nôp nhưng ko được gọi đi thi à

ý của bạn này nói không phải là vấn đề lương mà bạn thuyduong_ueh

hic. tớ vừa lên xem danh sách rồi
có cả 91 => chưa có kinh nghiệm
có cả dân lập
có cả đào tạo từ xa
có cả ngoại tỉnh
có cả nữ
.....
thế mà mình tạch :|

hic. tớ vừa lên xem danh sách rồi
có cả 91 => chưa có kinh nghiệm
có cả dân lập
có cả đào tạo từ xa
có cả ngoại tỉnh
có cả nữ
.....
thế mà mình tạch :|
uhm, tớ cũng không ngờ đào tạo từ xa cũng qua vòng hồ sơ.mấy bạn dân lập có lẽ bằng giỏi:D

- - - Updated - - -

vấn đề tiền long ở đây không phải là lương mà bạn. ý bạn ấy nói là ko thấy chạy chọt ý. cậu cũng nôp nhưng ko được gọi đi thi à

- - - Updated - - -

xiền tớ nói ở đây là lương mà. hihi
Trả lời hết nè. Thực ra ai có yêu thích với tín dụng thì mới làm được còn tớ ko thích nhưng bị offer vào đấy nên thấy chán lắm.
Làm TD thì chắc chắn là vất vả rồi thêm là QTD nên hạn chế khu vực cho vay nữa nên huy động TD cũng hơi khó, chỉ thuận lợi cho bạn nào sinh sống trên địa bàn khu vực QTD thôi.
Về lương thì nếu chính thức cũng tạm tạm, HM nhân theo bậc đại học nên hồi đó tính ra lương chính thức tầm 4tr7 chưa phụ cấp, đc phục vụ ăn trưa, nếu làm TD thì có thêm lương KD nữa. Lương học việc thì 1,5tr, học việc + thử việc cũng mất 5 tháng.
Về chạy chọt thì tớ ko thấy đề cập đến cũng ko biết sau t/g thử việc thì thế nào nhưng t/g làm ở đấy thì tớ nghĩ nếu làm đc thì ko phải chạy đâu.
Đó, đúc kết sau t/g làm ở HM ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back