Thi tuyển tại Lienvietpostbank ngày 06/03/2014

Nhà mình có ai đi thi tuyển bên Lienviet ngày 6/3 vừa rồi mà có kết quả không nhỉ? Nghe đâu thấy bảo là sẽ có kết quả luôn mà hóng mãi chưa thấy có..bác nào nhận đc rồi thì alo cho em đỡ chờ đợi!!

Cậu có đỗ bên LVP không, tự dưng hôm qua tớ lại được gọi đi phỏng vấn lần 2 tiếp, chẳng hiều gì tưởng tạch rồi chứ. Không biết họ sẽ hỏi gì nữa
hihi lienviet lẹ lắm. đợt trước mình pv lúc 2g30 mà tới 3g30 là báo pv vòng 2 rùi. pv lần 2 hỏi thêm nghiệp vụ, và 1 số tình huống cho bạn xử lý

có bạn nào thi test GDV liên việt ko, không biết có thi AV, IQ không các bạn nhỉ? mình sắp đi thi test mà không biết cấu trúc đề thế nào lo quá, hic

có bạn nào thi test GDV liên việt ko, không biết có thi AV, IQ không các bạn nhỉ? mình sắp đi thi test mà không biết cấu trúc đề thế nào lo quá, hic
K thi AV, IQ đâu bạn ơi. Bạn được gọi đi thi rùi à, cn nào thế bạn? Mình đang chờ mà chưa thấy

có bạn nào được gọi đi pv vòng cuối ở HO chiều nay, khu vực hà nội k?

K thi AV, IQ đâu bạn ơi. Bạn được gọi đi thi rùi à, cn nào thế bạn? Mình đang chờ mà chưa thấy

uhm mình được gọi đi thi chiều thứ 7 ngày 05.04 ở CN Bình DƯơng áh bạn. Vậy ko biết nghiệp vụ chủ yếu phần nào các bạn nhỉ. CÓ bạn nào có đề tham khảo hok chia sẻ cho mình với :(

uhm mình được gọi đi thi chiều thứ 7 ngày 05.04 ở CN Bình DƯơng áh bạn. Vậy ko biết nghiệp vụ chủ yếu phần nào các bạn nhỉ. CÓ bạn nào có đề tham khảo hok chia sẻ cho mình với :(
Mình cũng tìm rồi nhưng mà k có bạn ơi. hix hix. nhưng mà có vài bạn thi về nói là vài câu nv tính ls, sp của LVPB, luật. Có gì bạn đi thi về share mình với nhá :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên