Thi tuyển tại Lienvietpostbank ngày 06/03/2014

Nhà mình có ai đi thi tuyển bên Lienviet ngày 6/3 vừa rồi mà có kết quả không nhỉ? Nghe đâu thấy bảo là sẽ có kết quả luôn mà hóng mãi chưa thấy có..bác nào nhận đc rồi thì alo cho em đỡ chờ đợi!!

tớ làm một lèo 20 test, 21 pv v1, 22 pv v2. vậy mà cũng im re nè
Vay ah? Ban thi vi tri gi vay? CVKH phai o? Minh pv lan 2 hom 19, ban la dot tiep theo. Vay chac tuyen dung cung luc thui. Ma minh chua thay ai phan hoi dot thi nay. Chep chep. Co thong tin j ban thong bao len cho minh biet voi nha.

Vay ah? Ban thi vi tri gi vay? CVKH phai o? Minh pv lan 2 hom 19, ban la dot tiep theo. Vay chac tuyen dung cung luc thui. Ma minh chua thay ai phan hoi dot thi nay. Chep chep. Co thong tin j ban thong bao len cho minh biet voi nha.
Mà hôm minh thi thay anh nhan su bao mai la co ket qua lien. Nhieu lam la 1 tuan, lam chờ đến dài cổ...o biet trượt chưa nữa!

Mà hôm minh thi thay anh nhan su bao mai la co ket qua lien. Nhieu lam la 1 tuan, lam chờ đến dài cổ...o biet trượt chưa nữa!
ohm, lúc pv v1 nghe anh nhân sự bảo 3-7 ngày. cvqhkh cá nhân. cái anh nhân sự ốm ốm nói giọng bắc phải ko bạn.

ohm, lúc pv v1 nghe anh nhân sự bảo 3-7 ngày. cvqhkh cá nhân. cái anh nhân sự ốm ốm nói giọng bắc phải ko bạn.[/QUOTE
anh này không ốm bạn ah, da hơi đen đen, giọng nam mà, mình phỏng vấn ở đây 2 lần đều gặp anh này. Hình như anh ấy phụ trách chính đấy.

Các bạn ơi cho mình xin chút kinh nghiệm phỏng vấn sơ loại ở LVPB với ạ ? ^^

Các bạn ơi cho mình xin chút kinh nghiệm phỏng vấn sơ loại ở LVPB với ạ ? ^^
LVB phỏng vấn ko hỏi xoáy gì đâu. an tâm, hỏi về bản thân chuẩn bị màn giới thiệu hấp dẫn vào, rùi từ đó ngta hỏi mở rộng ra, cv bạn đã ghi j về kinh nghiệm làm việc thì nhớ ngta sẽ hỏi

LVB phỏng vấn ko hỏi xoáy gì đâu. an tâm, hỏi về bản thân chuẩn bị màn giới thiệu hấp dẫn vào, rùi từ đó ngta hỏi mở rộng ra, cv bạn đã ghi j về kinh nghiệm làm việc thì nhớ ngta sẽ hỏi
Cảm ơn bạn nhé ! Cho mình hỏi là pv sơ tuyển có lâu không? bao nhiêu người phỏng vấn mình và bao lâu thì có kết quả ạ?

Cảm ơn bạn nhé ! Cho mình hỏi là pv sơ tuyển có lâu không? bao nhiêu người phỏng vấn mình và bao lâu thì có kết quả ạ?
pv sơ tuyển tùy, lúc thì 3 lúc thì 4. anh nhân sự bảo 3-7 ngày. :))) mà hồi trước 2g30 mình pv, 4g đã gọi báo mình đậu v2 kakaka. nói chung bạn phải tự tin dí dỏm, ngta thix là gọi liền à.

pv sơ tuyển tùy, lúc thì 3 lúc thì 4. anh nhân sự bảo 3-7 ngày. :))) mà hồi trước 2g30 mình pv, 4g đã gọi báo mình đậu v2 kakaka. nói chung bạn phải tự tin dí dỏm, ngta thix là gọi liền à.
To thấy cậu cũng có kn pvan ghe a' :D hy vọng cậu sẽ đậu nha

Back
Bên trên