HOT Thi tuyển & Phỏng vấn vào PGBank - Ngân hàng Xăng Dầu Petrolimex

mình cũng giống essien rùi. Mình cũng scan các giấy tờ rùi gửi đi, thấy mail reply lại nói là đã nhận được và xem xét hồ sơ nếu phù hợp sẽ gọi điện hoặc nhắn tin nhưng trên cùng lại có hẳn dòng chữ "Automatic reply: Delivery Status Notification (Failure)". bạn essien có thế ko?

mình cũng giống essien rùi. Mình cũng scan các giấy tờ rùi gửi đi, thấy mail reply lại nói là đã nhận được và xem xét hồ sơ nếu phù hợp sẽ gọi điện hoặc nhắn tin nhưng trên cùng lại có hẳn dòng chữ "Automatic reply: Delivery Status Notification (Failure)". bạn essien có thế ko?
mình gửi mail không bị như vậy

mình chỉ mới gửi thông tin ứng viên thui ! chua scan các chưng từ nhưng mình cũng hok nhận dược mail trả lời từ pg bank !

Cả nhà có ai apply đợt tuyển dụng tháng 06/2012 ko vậy? Có nghe thấy tin tức k ko vậy mọi người ơi?

Có nào bị như mình hok ta. mình gửi mail mà sao nó cứ auto lại là "This is an automatically generated Delivery Status Notification. Delivery to the following recipients failed". Mình đã kiểm tra lại địa chỉ mail nhiều lần, hok sai.
Mình gửi kèm một số hồ sơ của mình khoảng 1.6Mb, hok lẽ nó vượt quá giới hạn hả ta. Hok bít các bạn nộp mẫu rùi có đính kèm thêm một số như CV, Bảng điểm... hok z. Bạn nào nộp đc rùi giúp mình với. Thanks all!

Có ai được gọi đi thi viết chưa? Mình vừa nhận được email thông báo ngày 06/07 đến thi viết ở chỗ Tây Sơn. Mọi người có ai biết đề của PG thi thế nào ko? chia sẻ cho mình với.

Có ai được gọi đi thi viết chưa? Mình vừa nhận được email thông báo ngày 06/07 đến thi viết ở chỗ Tây Sơn. Mọi người có ai biết đề của PG thi thế nào ko? chia sẻ cho mình với.
hình như ko phải thi viết đâu bạn ạ, mình thấy ghi hình thức thi là: thi tuyển trực tiếp mà. sao chẳng ai share kinh nghiệm pv ở PG nhỉ

mình ứng tuyển đợt t6...ko thấy mail trả lời tự động luk send mail...jo cũng ko thấy hồi âm j....haizzz...ko bít sao đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên