HOT Thi tuyển & Phỏng vấn vào PGBank - Ngân hàng Xăng Dầu Petrolimex

chào cả nhà. mìn vừa nhận được tin nhắn bên PG bank gọi đi thi vị trí phát triển sản phẩm tín dụng. cả nhà cho hỏi vị trí này thì làm j vậy?

mình cũng nhận được tin nhắn gọi ngày kia đi thi.không biết TA thi tự luận hay trắc nghiệm nhỉ?

Mình mới thi nhân viên phát triển sản phẩm thanh toán ở PG bank sáng hôm qua (23/11) đến chiều là có kết quả lun, có chị gọi đi PV lun. hjx. có ai biết PV ở đấy như thế nào ko? help me

---------- Post added 24-11-2011 at 11:38 AM ----------

a, mình thi tiếng Anh là dịch 1 bài về nợ công dài kinh khủng và toàn các thuật ngữ về chính phủ, quốc hội, các loại nợ ... :( còn IQ thì cũng bình thường, ko khó lắm

Mình mới thi nhân viên phát triển sản phẩm thanh toán ở PG bank sáng hôm qua (23/11) đến chiều là có kết quả lun, có chị gọi đi PV lun. hjx. có ai biết PV ở đấy như thế nào ko? help me

---------- Post added 24-11-2011 at 11:38 AM ----------

a, mình thi tiếng Anh là dịch 1 bài về nợ công dài kinh khủng và toàn các thuật ngữ về chính phủ, quốc hội, các loại nợ ... :( còn IQ thì cũng bình thường, ko khó lắm
bạn ơi.cho mình hỏi: bạn đã biết kết quả chưa?mình cũng thi đợt đó nè

Có bạn nào đỗ vị trí Chuyên viên phát triển sp tín dụng thì ới lên 1 tiếng nhé. Mình phỏng vấn được 1 tuần rồi mà vấn chưa thấy PG í ới gì cả.

Có bạn nào đỗ vị trí Chuyên viên phát triển sp tín dụng thì ới lên 1 tiếng nhé. Mình phỏng vấn được 1 tuần rồi mà vấn chưa thấy PG í ới gì cả.
bạn ơi.hôm đó mình cũng thi nè.chắc là bạn vào sau.mình là người đầu tiên.bạn pv thế nào?lâu ko?

Mình đang thi TTQT ở PG bank. Mới thứ 2 làm bài test mà sáng nay đã được gọi pv. Có ai có kinh nghiệm pv j k? share mình với:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên