HOT Thi tuyển & Phỏng vấn vào PGBank - Ngân hàng Xăng Dầu Petrolimex

Mình đang thi TTQT ở PG bank. Mới thứ 2 làm bài test mà sáng nay đã được gọi pv. Có ai có kinh nghiệm pv j k? share mình với:((
bài test chỉ gồm IQ và TA đúng ko bạn?vậy thì pv sẽ hỏi nhiều về nghiệp vụ đó bạn.bạn chuẩn bị kĩ nhé.chúc may mắn.t cũng vừa thi vị trí chuyên viên phát triển sản phẩm tín dụng cá nhân tuần trước đây.hic.đang chờ kết quả mà sốt ruột quá đi.hic

K cậu ạ. Test nghiệp vụ và tiếng anh, k có iq. uh.thank cậu. cậu cũng cố gắng nhé. ^^. tớ thấy pg nhanh lắm. chắc kết quả sẽ có mau thui:)

có bạn nào trúng tuyển vào PGbank tháng 11 thì lên tiếng nha.hjhj.để a e còn chúc mừng và học hỏi kinh nghiệm.hjhj

PG bank lại gia hạn các vị trí thi tuyển tháng 11 đến 15/12.mình thi đợt tháng 11.hic.thế này nghĩa là mình tạch rồi sao?=((=(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Tớ pv lúc 2h30, anh trưởng phòng sp tín dụng cá nhân hỏi là chính, vì vị trí này liên quan đến thiết kế sp huy động vốn, mà tớ thì chưa hiểu rõ lắm, nên a ấy thì hỏi còn tớ thì trả lời thôi, có câu cũng bị mắc họng :D. nói chuyện cũng đc 20p. đến giờ phút này chưa thấy gì

Tớ pv lúc 2h30, anh trưởng phòng sp tín dụng cá nhân hỏi là chính, vì vị trí này liên quan đến thiết kế sp huy động vốn, mà tớ thì chưa hiểu rõ lắm, nên a ấy thì hỏi còn tớ thì trả lời thôi, có câu cũng bị mắc họng :D. nói chuyện cũng đc 20p. đến giờ phút này chưa thấy gì
hôm đó.có 3 a pv t.cả 3 cùng hỏi luôn.t pv đầu tiên mà.a hỏi về thiết kế sản phẩm cho vay.hic.pv 30 phút lận.giờ chẳng biết thế nào.lại còn gia hạn đến 15/12 nữa chứ

mọi người ơi. nếu phỏng vấn không đạt thì ngân hàng sẽ gửi mail cảm ơn đúng không?

trời ơi.chẳng hiểu sao PG lại gia hạn các vị trí tuyển dụng đến hết tháng 12?sao tháng nào cũng tuyển từng đấy vị trí nhỉ?khó hiểu với cách tuyển dụng của ngân hàng này quá

các bạn cho tớ hỏi là khi apply qua mail vào PG thì phải scan tất cả các giấy tờ mà họ yêu cầu, vdu: bảng điểm, bằng tốt nghiệp.. hay chỉ gửi mỗi cái thông tin ứng viên thui. ai giúp tớ với :(

PG lúc nộp hồ sơ có mail trả lời tự động không các bạn ơi? giúp mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back