Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Các bạn đó được gọi đi phỏng vấn từ thứ 2 rùi bạn ạ ^^

Mọi người ơi có ai được gọi trúng tuyển HBB Kế toán ở HN thì thông báo nhé. Tớ về quê an dưỡng vài ngày đây. ^^

huchuc. mỏi cả mắt. anh chị nào chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn thực tập sinh cho em với. em sắp đi pvan.:(. lần đầu ra quân ko bít phải chuẩn bị j đây.

huchuc. mỏi cả mắt. anh chị nào chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn thực tập sinh cho em với. em sắp đi pvan.:(. lần đầu ra quân ko bít phải chuẩn bị j đây.

Ấy cũng đi phỏng vấn thực tập cho Habubank à? Ấy được hẹn phỏng vấn lúc nào thế? Tớ cũng được hẹn, lo quá, chưa phỏng vấn ở ngân hàng bao giờ, òa òa:((

Hi em, như kn của chị thì e nên đọc kĩ về ngân hàng, nhất là habu thi từng chi tiết như vốn điều lệ, giải thưởng, vv, hiểu rõ về ngành tài chính ngân hàng, và tìm hiểu thật kĩ vị trí thi tuyển của mình, với những ng ko có kinh nghiệm thì thường đc hỏi các tình huống. Chuẩn bị tốt và tự tin. Chúc e thành công

phỏng vấn chuyên viên kế toán 7/11/2011
có bạn nào được gọi chưa thế?ai được gọi thì thông báo nhé các tình iu!

Hi em, như kn của chị thì e nên đọc kĩ về ngân hàng, nhất là habu thi từng chi tiết như vốn điều lệ, giải thưởng, vv, hiểu rõ về ngành tài chính ngân hàng, và tìm hiểu thật kĩ vị trí thi tuyển của mình, với những ng ko có kinh nghiệm thì thường đc hỏi các tình huống. Chuẩn bị tốt và tự tin. Chúc e thành công
Em phỏng vấn thực tập ở habubank, chẳng biết có phải em phỏng vấn cuối, các chị mệt hay không mà chỉ hỏi có 3 câu:
câu 1: em tự giới thiệu bản thân? (cái này chỗ nào cũng hỏi:D)
Câu 2: em nghĩ thanh toán quốc tế có lợi gì, rủi ro gì?
Câu 3: nếu được nhận thực tập, em hy vọng nhận được gì?
Em trả lời cũng bình thường, chắc chỉ đi lấy kinh nghiệm vậy:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back