Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

tn nào bạn Bekientri?

ui, t gửi tn riêng cho bạn mà. Bạn đang làm habu rồi ah. Trc bạn nộp scan thì bạn scan tất cả những gì họ yêu cầu hay chỉ mỗi bản thông tin ứng viên thôi hả bạn. Bạn nộp theo địa chỉ mail nào vậy bạn, nộp theo địa chỉ mail họ cho kèm theo ở phần tuyển dụng ah bạn. Thanks bạn nhiều.

t nộp cả bộ hồ sơ scan, và nộp mail cho chị Nhàn nhân sự (mail trên thông bao tuyển dụng ấy). t đang làm r. mà bekientri sn 89 hả?

ai đi thi kt hôm qua trao đổi chút đi, mọi người làm được nhìu ko???

t nộp cả bộ hồ sơ scan, và nộp mail cho chị Nhàn nhân sự (mail trên thông bao tuyển dụng ấy). t đang làm r. mà bekientri sn 89 hả?
T vừa mới ra trường năm nay, sn 89 thangdm ah. Thế đơn xin việc cậu gửi luôn bản word hay cũng viết tay rùi scan vậy?

Mình viết rồi scan, chữ xấu mù mà ! mình 88, bekientri gọi bằng anh đi ^^. nộp habu sau khoảng 2-3 tuần thì đc gọi. cứ chở đợi hi vọng thôi. đợt này có nộp ở đâu nữa ko?

Mình viết rồi scan, chữ xấu mù mà ! mình 88, bekientri gọi bằng anh đi ^^. nộp habu sau khoảng 2-3 tuần thì đc gọi. cứ chở đợi hi vọng thôi. đợt này có nộp ở đâu nữa ko?

Ok, gọi anh luôn , hehe.29 này e pv kế toán tổng hợp bên SHB nhưng chưa ôn được gì vì thấy bảo hỏi nghiệp vụ nhiều lắm mà e có học kế toán đâu, gọi là tự học biết qua thui, hehe. Thangdm có kinh nghiệm pv gì ko, chia sẻ cho e ít, thi nhiều rùi nhưng toàn tạch pv thui, hyc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên