Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

chiều t4 này t cũng thi Habu nhưng t lâu ngày k học nên k biết sẽ tn nữa, cứ đi thi cho có kinh nghiệm thôi chứ jo biết sao, học k kịp, vắt chân lên cổ rồi. hic

mình được gọi từ hôm qua, họ bảo mình 1h30 thi ở 249 TRần Đăng Ninh bạn ah

---------- Post added 25-10-2011 at 10:42 AM ----------

thực ra họ gọi cho mình thì mình k biết nên mình gọi lại cho họ, mình có đọc tên và số điện thoại cho họ, họ bảo thi từ 1h30, sao lại chia ra làm nhiều ca thế nhỉ.

mình thi thẩm định, hình thức là thi trắc nghiệm. Đề tính toán nhiều nhưng ko khó lắm. Sau đó là 2 vòng pv. habu chia ra thi làm nhiều đợt, mỗi lần chỉ khoảng 20 người thôi. Chúc may mắn !

mình nộp hôm cuối , giờ vẫn chưa đc gọi
chắc lại tạch rồi :(
chúc các bạn đi thi may mắn nhé !!

mình thi thẩm định, hình thức là thi trắc nghiệm. Đề tính toán nhiều nhưng ko khó lắm. Sau đó là 2 vòng pv. habu chia ra thi làm nhiều đợt, mỗi lần chỉ khoảng 20 người thôi. Chúc may mắn !
Ban oi ho so cua t ko viet chu in hoa, co bat buoc phai viet in hoa ko ban? T ko duoc goi thay kho hieu, vi ho so to ok lai co kinh nghiem nua, hyc.

Habu lại tuyển cán bộ ngân quỹ, mình nộp tiếp liệu có được ko các bạn nhỉ?

Bạn thi kế toán hả? thi trắc nghiệm bạn ạ. Có cả kế toán ngân hàng và kế toán doanh nghiệp nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên