Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Habu sẽ giữ bằng gốc của các bạn. Nhưng mà ko sao đâu, rút ra lúc nào cũng đc ấy mà.^^. A đang làm habu trc cũng băn khoăn lắm, nhưng cái đấy nó ko ràng buộc nhiều đâu.

Bao giờ thi thế bạn?
Chiều thứ 4 bạn ạ, mà sao tìm mãi chẳng có tí tài liệu nào kế toán habu, c có nộp đợt 17-19 ko?

---------- Post added 24-10-2011 at 04:48 PM ----------

Habu sẽ giữ bằng gốc của các bạn. Nhưng mà ko sao đâu, rút ra lúc nào cũng đc ấy mà.^^. A đang làm habu trc cũng băn khoăn lắm, nhưng cái đấy nó ko ràng buộc nhiều đâu.
Bạn thi vị trí j thế, có kinh nghiệm j chia sẻ mọi ng với. t tìm tài liệu kế toán Habu mà khó tìm quá

Chiều thứ 4 bạn ạ, mà sao tìm mãi chẳng có tí tài liệu nào kế toán habu, c có nộp đợt 17-19 ko?

Bạn thi vị trí j thế, có kinh nghiệm j chia sẻ mọi ng với. t tìm tài liệu kế toán Habu mà khó tìm quá
mình có nộp nhưng không thấy gọi, chắc out rùi! hix

hôm nay mình vừa được gọi nè, các bạn được gọi chưa?
Mình đang làm kế toán doanh nghiệp, không biết kế toán ngân hàng thì thi cái gì nhỉ?

Bạn được hẹn thi lúc mấy giờ, ở đâu bạn? b có hỏi họ hình thức thi ko? híc. lúc tớ đc gọi thì đang đi ngoài đg, chẳng nhớ mà hỏi nữa :(

---------- Post added 24-10-2011 at 10:02 PM ----------

Bạn được hẹn thi lúc mấy giờ, ở đâu bạn? b có hỏi họ hình thức thi ko? híc. lúc tớ đc gọi thì đang đi ngoài đg, chẳng nhớ mà hỏi nữa :(

---------- Post added 24-10-2011 at 10:02 PM ----------

thi lúc 1h30 thứ 4 tại Trần Đăng Ninh, hi, t ko hỏi về hình thức thi vì lúc đó cũng đang dở việc ngoài đường

thế à. t lại đc lúc 3hkems 15. chắc 45 ph 1 ca ấy nhỉ. ko bít mai gọi hỏi lại thì có sao ko nhỉ :((

mình được gọi thi 3h kém 15 tại 249 trần đăng ninh, gấp quá ko ôn được gì, hihix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên