Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

Ko cần công chứng đâu em ạ ! Trc a nộp đơn qua mail, có đúng 1 cái đơn theo mẫu của NH. Sau đó họ gọi viết, pv lần 1, đến lần pv lần 2 họ mới yêu cầu nộp đầy đủ hồ sơ. Còn nếu e nộp trc, thì nếu chưa có thời gian công chứng thì cứ mang đi nộp, ko ảnh hưởng !

HBB nộp hồ sơ phải đủ từ a-z, không thiếu một thứ gì, công chứng cũng phải đủ luôn. Trước mình nộp thiếu mỗi sổ hộ khẩu chưa công chứng
-> đi về.

@ thangdm1307: hic. Trước khác giờ rồi anh ah. giờ họ có cho nộp qua mail nữa đâu ah
thutinhyeu: thế là mình ko có cơ hội rồi. chán quá bạn ah

@ thangdm1307: hic. Trước khác giờ rồi anh ah. giờ họ có cho nộp qua mail nữa đâu ah
thutinhyeu: thế là mình ko có cơ hội rồi. chán quá bạn ah
Ngày trước mình cũng nộp qua mail, nhưng bây giờ thì không được rồi. Với cả nộp qua email thì chỉ ở tỉnh thôi chứ Hà Nội đông ng nộp nên họ không thèm đọc mail đâu.
Haygheay hôm nay về nhà đi, lấy sổ hộ khẩu công chứng rồi ngày mai nộp. Chiều mai vẫn được mà.

thế à, a mới vào được 1 tháng mà. Xu hướng các Ngân hàng giờ là gửi qua mail, lọc luôn trên mail mà.

các bạn đã nộp habu cho mình hỏi, hôm các bạn đi nộp có đc phát thẻ dự thi hay gì ko, mình nộp xong về luôn tại ko thấy ai bảo gì cả, ko biết có sao ko nữa, lo lắng quá. Mong nhận được giả đáp của các bạn. Thanks all.

các bạn đã nộp habu cho mình hỏi, hôm các bạn đi nộp có đc phát thẻ dự thi hay gì ko, mình nộp xong về luôn tại ko thấy ai bảo gì cả, ko biết có sao ko nữa, lo lắng quá. Mong nhận được giả đáp của các bạn. Thanks all.
mình cũng vậy mà..ko phát gì cả..mình có hỏi anh bảo vệ thu hồ sơ.. có cần kí nộp hay gì ko? anh ấy nói ko cần gì cả, nộp là được rồi! :))

không biết đợt tuyển này ( chuyên viên kế toán 17 -19/10) có phải đợi lâu ko nhỉ? nếu có bạn nào được gọi đi thi thì thông báo cho mọi người với nhé!

không biết đợt tuyển này ( chuyên viên kế toán 17 -19/10) có phải đợi lâu ko nhỉ? nếu có bạn nào được gọi đi thi thì thông báo cho mọi người với nhé!
hôm nay t được gọi đi thi viết nè, mà tìm mãi ko thấy tài liệu thi kế toán habubank. hic, cũng ko rõ chính sách của Habubank, họ còn giữ bằng cơ à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên