Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

sao ko thấy ai thi QHKH Bình Dương có thông tin gì nhỉ? lâu quá rùi mà chả thấy ai báo được gọi PV vậy?

Bạn Thi là bạn nào ta? Bữa trc thấy có 6 người pv thôi mà pk?
Là mình đây, mình gọi thì họ nói là đang trình báo lên trên, chưa có kết quả trong tuần này sẽ có, mà chắc cũng không hy vọng gì đâu. Nản ghê, bữa nghe nói lấy cũng nhiều hy vọng zữ lắm giờ thì thất vọng quá rồi.

Là mình đây, mình gọi thì họ nói là đang trình báo lên trên, chưa có kết quả trong tuần này sẽ có, mà chắc cũng không hy vọng gì đâu. Nản ghê, bữa nghe nói lấy cũng nhiều hy vọng zữ lắm giờ thì thất vọng quá rồi.

Qua Tienphong nộp kìa you, HCM chưa gọi nên tranh thủ đi:)|

Mình nộp hồ sơ trực tuyến vào vtrí gdv tại Kiên Giang, hết hạn nộp ngày 14.10. Đến nay k thấy gọi đi thi. Bao lâu sau ngày hết hạn NH sẽ gọi mình đi thi? Và tuyển đợt tuần 3 thág 10 đã thi chưa? Bạn nào biết rõ thì trả lời júp mình nhé.

có bạn nào nhận được mail mời phỏng vấn của SeAbank vào ngày 04/12/2012 tại 324 Tây Sơn- Đống Đa -Hà Nội không vậy? khi sáng check mail nhận được mail mời pv. mà k biết mình apply khi nào vị trí gì luôn :-ss :-(, trong mail k thấy nói mà check lại mấy trang nộp online mình hay dùng cũng k có cái hồ sơ nào gửi cho SeAbank, lạ cái là hôm nay là chủ nhật mà phòng nhân sự SeAbank vẫn làm việc sao?

có bạn nào nhận được mail mời phỏng vấn của SeAbank vào ngày 04/12/2012 tại 324 Tây Sơn- Đống Đa -Hà Nội không vậy? khi sáng check mail nhận được mail mời pv. mà k biết mình apply khi nào vị trí gì luôn :-ss :-(, trong mail k thấy nói mà check lại mấy trang nộp online mình hay dùng cũng k có cái hồ sơ nào gửi cho SeAbank, lạ cái là hôm nay là chủ nhật mà phòng nhân sự SeAbank vẫn làm việc sao?
Mail mời pv thì phải có vị trí pv chứ @@! thế hnay bạn có đi pv ở SeAB k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên