Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Mình test hôm đó nè, mà ko thấy gọi j hết. thông tin nội bộ là Seabank lại đăng kí tuyển nhân viên tiếp. anh em nào còn rảnh thì đăng kí đi thi cho có kinh nghiệm thôi. miễn phí thi test mà. bù lại phí gửi xe 10k hjhj

mình cũng nộp mail hồi tháng 3 nè mà k trả lời lại mail. nhưng bây h thì gọi đi thi lun

Hôm nay mình thi vào Seabank. Đề thật là đơn giản như ai cũng có thể làm. Thế mà mình lại chủ quan làm nhanh để rùi sai cái cơ bản nhất. Để rùi đến khi về nói lại đề cho thèn đệ mới nhớ thấy đc cái sai of mình là ngta cho chênh lệch ls cho vay và ls tiết kiệm thế mà mình lại lấy (lstk - số chênh lệch) để lấy ls cho vay mới đau chứ. Đúng là đen vl

Hôm nay mình thi vào Seabank. Đề thật là đơn giản như ai cũng có thể làm. Thế mà mình lại chủ quan làm nhanh để rùi sai cái cơ bản nhất. Để rùi đến khi về nói lại đề cho thèn đệ mới nhớ thấy đc cái sai of mình là ngta cho chênh lệch ls cho vay và ls tiết kiệm thế mà mình lại lấy (lstk - số chênh lệch) để lấy ls cho vay mới đau chứ. Đúng là đen vl
Vậy a2h, thôi hi vọng đi bạn..Mà bạn test ở đâu đấy???

Re: Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

bên seabank này chỉ có 1 đề dó thôi. test hoài ah. mà đề dễ vãi luôn.

- - - Updated - - -

Vậy a2h, thôi hi vọng đi bạn..Mà bạn test ở đâu đấy???

có j mới ko darklion mình dc gọi đi test chuyên viên kinh doanh thẻ tiếp. chán ghê. ứng tuyển tín dụng cá nhân mà phải di làm kinh doanh thẻ

bên seabank này chỉ có 1 đề dó thôi. test hoài ah. mà đề dễ vãi luôn.

- - - Updated - - -

có j mới ko darklion mình dc gọi đi test chuyên viên kinh doanh thẻ tiếp. chán ghê. ứng tuyển tín dụng cá nhân mà phải di làm kinh doanh thẻ
Chiều nay NH mới gọi mình và kêu mình chuẩn bị đi kí hợp đồng, làm ở chi nhánh TPHCM..nghe nói đợt pv vừa rồi hình như có 1, 2 người đậu à, trong đó may mắn có mình :)

cho mình hỏi chút, mình đi phỏng vấn đợt 1 ở sea hôm 8.3. mình qua 2 vòng đầu rồi mà tới giờ gần 2 tháng vẫn chưa được gọi phỏng vấn đợt 3 là sao nhỉ? có ai biết ko giúp tớ với, chờ mãi hại não quá :(

Mình nhận dc mail gọi đi thi ngày 7/5 ở Lý Thường Kiệt đây.
Mình thi chuyên viên kế toán tổng hợp và BCTC
Đang làm doanh nghiệp, chả biết gì về KTNH cả. Phần thi nghiệp vụ chắc toi roài . Hik

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên