Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

vậy hả bạn? vị trí nào cũng thế à? hôm 26 GDV đc gọi đi pv ở 15 Minh Khai. à, MaskWilly, có kết quả bên An Bình rồi nhé!
ế,bà này chinh chiến nhiều nơi giống mình, há há. Bà mới pv hôm 26 thì chắc chưa pv lần 2 đâu, tôi pv lần 1 hôm 22, chiều nay mới đc gọi pv lần 2 :)

ế,bà này chinh chiến nhiều nơi giống mình, há há. Bà mới pv hôm 26 thì chắc chưa pv lần 2 đâu, tôi pv lần 1 hôm 22, chiều nay mới đc gọi pv lần 2 :)
hì hì, Seabank là mình nộp từ đầu tháng 2 vs mong muốn ở chương trình thực tập tiềm năng ấy. ai ngờ hôm đó họ gọi đi pv cho đợt tuyển GDV :D hôm đó tớ đc pv 30' lận :D toát mồ hôi mà vẫn nhăn răng ra cười

hì hì, Seabank là mình nộp từ đầu tháng 2 vs mong muốn ở chương trình thực tập tiềm năng ấy. ai ngờ hôm đó họ gọi đi pv cho đợt tuyển GDV :D hôm đó tớ đc pv 30' lận :D toát mồ hôi mà vẫn nhăn răng ra cười
tớ cực kỳ thích cách pv bên Seabank, rất thân thiện và cởi mở, cảm giác thấy ngta rất trân trọng từng ứng viên, khá là ấn tượng :)

T đc gọi đi pv mà ko biết pv vị trì gì nữa, t chỉ nhớ là nộp gdv thui nhưng mà từ trc tết cơ, có bạn nào đc gọi pv giống t ko vậy. Mọi lần seabank gọi pv ồ ạt lắm mà sao đợt này im ắng thế, hay là ko phải gdv nhỉ, hic.

Chào các bạn
Các bạn cho mình hỏi SEABANK đang tuyển vị trí Chuyên viên Quản lý quan hệ khách hàng SME&PRO.
Mô tả công việc:

• Chịu trách nhiệm về chỉ tiêu doanh số bán hàng được giao trong từng thời kỳ.
  • Quản lý, phát triển, xây dựng quan hệ với khách hàng SME/PRO trong danh mục.
  • Tham gia các Chương trình tiếp thị sản phẩm của SeABank tới đối tượng Khách hàng SME/PRO.
  • Thực hiện các công việc khác theo sự phân công của Trưởng phòng KH SME/PRO và Ban Giám đốc Chi nhánh.
  • Báo cáo trực tiếp với Trưởng Phòng Khách hàng SME&PRO.
Yêu cầu:

• Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Tài chính, ngân hàng, quản trị kinh doanh hoặc tương đương;
  • Am hiểu thị trường địa phương, có kinh nghiệm làm kinh doanh, phát triển khách hàng ít nhất 01 năm; Ưu tiên ứng viên người địa phương;
  • Riêng với vị trí CV QLQHKH SME, ứng viên cần có ít nhất 01 năm kinh nghiệm tại vị trí tín dụng tại ngân hàng khác.
  • Kỹ năng về marketing và kinh doanh thương mại; Kỹ năng phân tích tài chính và rủi ro tín dụng; Hiểu biết sản phẩm và dịch vụ ngân hàng.

Theo mình biết SME là khách hàng dn vừa và nhỏ vậy PRO là công việc gì vậy. Thanks các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên